Monetary doctor
JF-Expert Member
- Oct 20, 2022
- 14,035
- 26,707
Duuuh aseeh aika mshikiNaachaje!!
Duuuh aseeh aika mshikiNaachaje!!
Mweka hazina labda Binti wa zamaniHii convoy ilikuwa na
Mwenyekiti mrangi
Katibu. Simkumbuki.
Mweka hazina binti kiziwi nadhani
Ilifika mahali tukawa tunapanga kuonana live kabisa
Hebu tulianzisheni upyq kwa kupata viongozi wasaidizi
1. Kaimu mwenyekiti
2. Kaimu katibu
3. Kaimu mweka hazina
Hapana, hayo majukumu mazito, mimi ule ulevi wangu wa utamu, nikikunjwa vizuri nikapewa raha
naweza kupotea hata mwezi mzima wajumbe mkapata taharuki 😂. Ila kweli we huaminiki likija suala la mikunjo!Hapana, hayo majukumu mazito, mimi ule ulevi wangu wa utamu, nikikunjwa vizuri nikapewa raha![]()
naweza kupotea hata mwezi mzima wajumbe mkapata taharuki 😂.
Nampendekeza mzee mwenzangu ERoni , hii sekta ya pesa itamfaa!
Guilty as charged 😂Ila kweli we huaminiki likija suala la mikunjo!
Imepita iyoo🥳🥳🥳Mweka hazina labda Binti wa zamani
Mi mjumbe tu, karibuni nimejiunga kifurushi cha wiki na hivi kuna mvua 😅
View attachment 3550165
Nieleweshw kwanza binti wa zamani, kuna nini hapa...mnataka mikunjo, kulewa au pesa?🤣🤣Hapana, hayo majukumu mazito, mimi ule ulevi wangu wa utamu, nikikunjwa vizuri nikapewa raha![]()
naweza kupotea hata mwezi mzima wajumbe mkapata taharuki 😂.
Nampendekeza mzee mwenzangu ERoni , hii sekta ya pesa itamfaa!
Majukumu ya uweka hazina, nimeyakataa nikakupendekeza wewe kwa sababu mimi na shemejiyo kuna kipindi tunaamua kujifungia tu ndani na simu tunazima.Nieleweshw kwanza binti wa zamani, kuna nini hapa...mnataka mikunjo, kulewa au pesa?🤣🤣
🤣🤣🤣🤣hilo jukumu hata mimi siliwezi mrembo, nina allergy na pesa za watuMajukumu ya uweka hazina, nimeyakataa nikakupendekeza wewe kwa sababu mimi na shemejiyo kuna kipindi tunaamua kujifungia tu ndani na simu tunazima.
Tukikaa na hela za watu tutapata kesi!
To be fair, Binti wa zamani alikuwa amekutag mimi nikaona nimtag babu.Kwa nini Grahams umemtag na mimi umeniandika tu, huu ni ubaguzi BK, halafu sijapenda🤣
Naam kama ilivyoandika katika kitabu cha 📖 Sira 31:27–28
Kaka tupo pamojaaaaSure bro kuana marafiki zangu kama kina Harmful niliwa ignore ila sikuweza kuvumilia mikawatoa tu😅😅
Ila mama wa kuzogoa jau kweli🤣🤣🤣Hapana, hayo majukumu mazito, mimi ule ulevi wangu wa utamu, nikikunjwa vizuri nikapewa raha![]()
naweza kupotea hata mwezi mzima wajumbe mkapata taharuki 😂.
Nampendekeza mzee mwenzangu ERoni , hii sekta ya pesa itamfaa!
Wajukuu wote humu wanajua sisi Wazee hatuna makuu kabisaKwa nini Grahams umemtag na mimi umeniandika tu, huu ni ubaguzi BK, halafu sijapenda🤣
Ulifanya vyema kuni-tag Mjukuu, vinginevyo ningepitwa na mengi humu 🤗To be fair, Binti wa zamani alikuwa amekutag mimi nikaona nimtag babu.
Acha wivu kabla sijakuitia kiboko yako.
Asante kwa Kuja Babu, kiko inanoga wakati wa baridi? maana kwasasa walau kila sehemu ya nchi kuna mvua.Ulifanya vyema kuni-tag Mjukuu, vinginevyo ningepitwa na mengi humu 🤗
Hujambo lakini? Nipo naisubiria Kiko uliyonihaidi kuniletea mwezi ujao 🤭
😀😀😀Wajukuu wote humu wanajua sisi Wazee hatuna makuu kabisa
Zamani tulikuwa na msemo wa "nyuki wa mashineni" 🤭
Cc binti kiziwi
Swadakta kabisa, Kiko na hizi mvua mvua inafaa sanaAsante kwa Kuja Babu, kiko inanoga wakati wa baridi? maana kwasasa walau kila sehemu ya nchi kuna mvua.
Kuweni na imani na Wazee 🤭