min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 60,706
- 175,692
Hii ni kawaida Mr fuso😅Mie yote tisa, kumi nikifika bia ya nne kwenda tano ni balaa...yaani bia inakuwa ni taam balaaa.. sijui wenzangu huko.
Yaani hata kama nina mzigo mpya wa kula naahirishaga fastaaa
Ni pepo ama ?
Acha vijana wawaoe ila tu wasiwe simp, japo simps wanajikataaga na visababu uchwara vingi vya "ugentleman" ila simp ni simp tu.Vishu Mtata mwanangu sana
Na tag jina lako halipandi bwashee nikajua nipo ignore 😊Kikosi kaziiii
😅😅Acha vijana wawaoe ila tu wasiwe simp, japo simps wanajikataaga na visababu uchwara vingi vya "ugentleman" ila simp ni simp tu.
Hahahah!!!! Mwana m ministrant lakini anatii torati hakunaga tabu.Hahaha tulewe tu mpitie mwamba , pamoja sana🤣
Unakula pombe huku ukiangalia miradi yako na pesa zako Bank unacheka tu ,😅😅 nizoeeni tu nikilewa na sifa mno😅Hahahah!!!! Mwana m ministrant lakini anatii torati hakunaga tabu.
Oyeeeee!!!!!Walevi wote hoye😅😅😅😅
Ahhhhhhaaaa,, hakunaga hiyo tunajipa moyo kila mtoto na ridhiki yake.Unakula pombe huku ukiangalia miradi yako na pesa zako Bank unacheka tu ,😅😅 nizoeeni tu nikilewa na sifa mno😅