Ila ukilewa una sifa bwashee 😂😂😂Tafuteni hela madogo mpate ,mziki mzuri kwenywe vifaa vya kisasa😅😅
Nina sifa mno bwashee ila ni za kwel😅😅😅Ila ukilewa una sifa bwashee 😂😂😂
Ila kuna muda wa kujipongeza bwasheeee na kupunguza stress 🔥🔥🔥Nina sifa mno bwashee ila ni za kwel😅😅😅
Siwezi kuku ignore wewe na Mimi kama kidevu na mustachiiii😁Na tag jina lako halipandi bwashee nikajua nipo ignore 😊
Sure bro hapa mimi nimerelax nakula pombe no stress 😆Ila kuna muda wa kujipongeza bwasheeee na kupunguza stress 🔥🔥🔥
Waambie mkuu...Watu tumewaka na hatuwazi..Kila siku sherehe maana pesa ipo .Tafuteni hela madogo mpate ,mziki mzuri kwenywe vifaa vya kisasa😅😅
Kuna mpumbavu mmoja kanioHoyeeee😋😋😋🤣
Huwa napata mashaka kwa mtu anae waza kuhusu sisi wachaga , sisi wacahaga tuna pesa kilaa konaa yaWaambie mkuu...Watu tumewaka na hatuwazi..Kila siku sherehe maana pesa ipo .
Bwashee kama Bwashee 😆😆😆😆😂😂😂😂
Mweka hazina ✋🏾🌚Hii convoy ilikuwa na
Mwenyekiti mrangi
Katibu. Simkumbuki.
Mweka hazina binti kiziwi nadhani
Ilifika mahali tukawa tunapanga kuonana live kabisa
Hebu tulianzisheni upyq kwa kupata viongozi wasaidizi
1. Kaimu mwenyekiti
2. Kaimu katibu
3. Kaimu mweka hazina
Bruh, hv imported beer zina alcohol km hz safari au ni zaidi 😂
Unakunywa mvinyo seran?Mweka hazina ✋🏾🌚
Naachaje!!Unakunywa mvinyo seran?