Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG-20230516-WA0013.jpeg


kivumbi leo
 
Malevi bwana huwa yanapingana yanafanya kitu cha maana kweli kunywa pombe mpaka kujinyea. The kinaendelea nini baada ya kunywa hadi saa tisa usiku? Ulipata faida gani? Pombe hakusaidii kitu pia ni chukizo kwa Mungu. Hukumu ya Mungu ni juu yenu walevi wote. Acha pombe sasa bwana mdogo kwani mwisho wake sio mzuri. Kijana mdogo mashavu yamekulendemka na sura imekaza kisa pombe.
Mungu anaangalia matendo yako sio pombe....uko wap nkupige Bapa la Konyagi utulize wenge
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom