Taarifa njema sana hiiWakuu kwema...kila jumamos ya mwisho wa mwezi pale Swiss garden Kinondoni Makaburini kunakuaga na beer festival kila beer 1000 tu
Taarifa njema sana hiiWakuu kwema...kila jumamos ya mwisho wa mwezi pale Swiss garden Kinondoni Makaburini kunakuaga na beer festival kila beer 1000 tu
Sio kwel....ile ya jumamos ya mwisho wa mwez inakuaga siku nzima kuna siku tumekunywa hadi saa tisa usikuJana nilikuwepo hapo, lakini mwisho ni saa 12 jioni kwa bei ya 1000 tsh
Upo meatu?Sansiro Meatu, Wasafi Meatu
Kesho timetable ikojeSio kwel....ile ya jumamos ya mwisho wa mwez inakuaga siku nzima kuna siku tumekunywa hadi saa tisa usiku
Ila zina hangover mbaya hizi [emoji23]Smirnoff we love u [emoji38]View attachment 2645325
Malevi bwana huwa yanapingana yanafanya kitu cha maana kweli kunywa pombe mpaka kujinyea. The kinaendelea nini baada ya kunywa hadi saa tisa usiku? Ulipata faida gani? Pombe hakusaidii kitu pia ni chukizo kwa Mungu. Hukumu ya Mungu ni juu yenu walevi wote. Acha pombe sasa bwana mdogo kwani mwisho wake sio mzuri. Kijana mdogo mashavu yamekulendemka na sura imekaza kisa pombe.Sio kwel....ile ya jumamos ya mwisho wa mwez inakuaga siku nzima kuna siku tumekunywa hadi saa tisa usiku
Acha ufara si uwe wewe mlokole inatoshaMalevi bwana huwa yanapingana yanafanya kitu cha maana kweli kunywa pombe mpaka kujinyea. The kinaendelea nini baada ya kunywa hadi saa tisa usiku? Ulipata faida gani? Pombe hakusaidii kitu pia ni chukizo kwa Mungu. Hukumu ya Mungu ni juu yenu walevi wote. Acha pombe sasa bwana mdogo kwani mwisho wake sio mzuri. Kijana mdogo mashavu yamekulendemka na sura imekaza kisa pombe.
Hangover yake kali,, usipokula ukashiba wallah kesho yake utashinda kitandani
Malevi bwana huwa yanapingana yanafanya kitu cha maana kweli kunywa pombe mpaka kujinyea. The kinaendelea nini baada ya kunywa hadi saa tisa usiku? Ulipata faida gani? Pombe hakusaidii kitu pia ni chukizo kwa Mungu. Hukumu ya Mungu ni juu yenu walevi wote. Acha pombe sasa bwana mdogo kwani mwisho wake sio mzuri. Kijana mdogo mashavu yamekulendemka na sura imekaza kisa pombe.