mtoto wa kibopa
JF-Expert Member
- Apr 20, 2013
- 5,369
- 6,532
Hapaa kakaSantorini itapendeza zaidi upepo kama wote wa bahari
Hapaa kakaSantorini itapendeza zaidi upepo kama wote wa bahari
Lindi ni kubwa sema sehemu nzuri za starehe ndo changamoto kwanza ni chache sana, ule mji umetawaliwa sana na wazawa ndo maana hata mijengo yao still ni ya kizamaniUfukweni kule magereza au?? Lindi pamekaa kishamba sana..kuna bar kubwa pale karibu na magereza ndio inabamba wamburu wamemwagwa palee ..inshort lindi nikamji kadogoo kasiko na starehee
Kwelii kabisa aisee sehem starehe ni hakuna kwa kweliiLindi ni kubwa sema sehemu nzuri za starehe ndo changamoto kwanza ni chache sana, ule mji umetawaliwa sana na wazawa ndo maana hata mijengo yao still ni ya kizamani
Wanasehemu yao tegemeo sana maeneo ya uwanja wa mpira pale, panaitwa Paris.Kwelii kabisa aisee sehem starehe ni hakuna kwa kwelii
Ndio hapo hapo mkuu ile naingia kwa mara ya kwanza lindi nilielekezwa hapo yaani siku za weekend hapafaiii nyomi ya kufa mtu ...bahati mbaya first time natimba hapo paris kuna baamed alitokea kunielewa na mimi nikamuelewa si akaja kukaa na mimi...kumbe kuna maaskari walimnunulia bia za kutosha akawakimbia kwenye meza yao eeeeh iliwauma wakawa wananilia rada...nimetoka niende nikawithdraw pesa kwenye kale kaduka ka tigo pesa wakanifuata nakuta nimepigwa kofiii zito naona nyotanyota sijakaaa sawa nakuta wananishika mikono wanifunge pingu....ila walijuta kuvamia watu wasiowajua ..wale jamaa nilihakikisha wanatundika jezi...toka hapo walikuwa wakiona gari yangu heshima tele..kuna maaskari wa mikoani wanaushamba mwingi yaani wanajiona Miungu mtu...yaani kisa mwanamke anataka kukukomoa wakupe kesi za ajabu ajabu.Wanasehemu yao tegemeo sana maeneo ya uwanja wa mpira pale, panaitwa Paris.
Wanasehemu yao tegemeo sana maeneo ya uwanja wa mpira pale, panaitwa Paris.
Ulifanya vizuri sana kuwafunza adabu, maana maaskali wengi wa kusini wana ubabe wa kishamba sana.Ndio hapo hapo mkuu ile naingia kwa mara ya kwanza lindi nilielekezwa hapo yaani siku za weekend hapafaiii nyomi ya kufa mtu ...bahati mbaya first time natimba hapo paris kuna baamed alitokea kunielewa na mimi nikamuelewa si akaja kukaa na mimi...kumbe kuna maaskari walimnunulia bia za kutosha akawakimbia kwenye meza yao eeeeh iliwauma wakawa wananilia rada...nimetoka niende nikawithdraw pesa kwenye kale kaduka ka tigo pesa wakanifuata nakuta nimepigwa kofiii zito naona nyotanyota sijakaaa sawa nakuta wananishika mikono wanifunge pingu....ila walijuta kuvamia watu wasiowajua ..wale jamaa nilihakikisha wanatundika jezi...toka hapo walikuwa wakiona gari yangu heshima tele..kuna maaskari wa mikoani wanaushamba mwingi yaani wanajiona Miungu mtu...yaani kisa mwanamke anataka kukukomoa wakupe kesi za ajabu ajabu.
Sana aisee...yaani ubabe mwingi akili kisado..ila wapo wanaojua kazi zao na mipaka yao...shughuli zangu nyingi zinawahusu wao mda mwingi nipo nao lakini wale wa lindi ilikuwa to much....Ulifanya vizuri sana kuwafunza adabu, maana maaskali wengi wa kusini wana ubabe wa kishamba sana.
Kuna mtu anajifukiza huku mshamba_hachekwi
vipi leo unakesha....Kuna mtu anajifukiza huku mshamba_hachekwi
Halafu pana gharama za ajabuItakuwa nimewahi sana,hata The Great Park hamna maajabu.View attachment 2690067