Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nyongo inazinguaga sana sema dawa yake ni kuitapika tu, ukiona vipi kamulia limao kwenye glass moja ya maji kunywa.
Mimi sio swala la kiafya ni vile sometime najisahau kama nikilala nikiamka sio poa moyo unaruka kifrog frog
Asante sana,hapa jana tu nimepiga tu-lusekelo 5 ndogo, hizo hazina shida ni ndogo,hizo naamka fresh but nikipiga zaidi ya hapo 5+ mara paap H choice,mara K vant ni hatari sana na ndo mapigo yangu japo yananitesa.Kuna kipindi nikaona ili nilewe fresh ni kuchanganya toti 1 ya Campari kwa kila chupa ya moja ya C lite but wapi yaani lite 10 kwa toti 10,hesabu zikawa hewa:L10=15000 +Campari 10=40000 jumla 55000 huo mwendo wa kila siku,nikaona naukaribisha umaskini hivi hivi na bado kitimoto 1kg hiyo 10
Nikaona heri nirudi kwa makali yangu ambayo ukiwa na 15000/=moyo unamwagilika vizuri tu

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 
Sikushauri sana utumie hizi pombe mpya za hasa hizi za bei poa! Zina viwango hafifu sana
Upo sawa bro Mshana hizi pombe mpya kali ni hatari sana husithubutu,kuna pombe moja inaitwa Livella [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]yaan kichupa cha 200ml unaweza jinyea sijui hawa mbwa wanaweka nini,inapendwa umasaini kwa sababu ya baridi but kila siku wanakoswakoswa kuliwa na fisi mitaroni,hizi pombe mpya ni janga la kitaifa

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 
Power breakfast
PXL_20221129_093212211.jpg
 
Sikushauri sana utumie hizi pombe mpya za hasa hizi za bei poa! Zina viwango hafifu sana

Tatizo hizi pombe kali zenye majina kama k vant na konyagi zinachakachuliwa sana siku hizi bora hizi zisizo na majina hazichakachuliwi tatizo ndio hazina viwango yani sisi wanywaji wa vikali Mungu atusaidie tuu.
 
Wewe ni ndugu yangu japo tunatofautiana hapo kwenye afya,mimi sina tatizo na hilo la moyo, tatizo langu ni nyogo tu,nasumbuliwa na nyongo kesho yake mpk niitapike niitoe ndo aoweni yangu. Natamani kuacha makali lkn nimeshindwa.
Sina shida na beer;ni mpenzi wa Castle lite baridi but shida inakuja kwenye kupurura pesa kwani mpk lite niipate kichwani kidogo ni kuanzia 20 bottles na kuendelea na bado sisikii chochote mwisho wa siku inabidi niongeze kikali juu ili kurudi kwenye lengo ambalo ni kulewa make raha ya pombe ni kulewa.
Nishauri ndugu yangu,bia kwangu ni km maji naunguza pesa tu kwn nakunywa nyingi mno.Makali nayo ndo yananitesa na nyongo,kuacha nako haiwezekani

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app

Mimi ni ndugu yenu pia, tatizo langu na pombe kali ni kwenye kuharibu muonekano wa usoni yani macho kuwa mekundu na midomo kuungua hicho kitu sikipendi basi tuu.
 
Mimi ni ndugu yenu pia, tatizo langu na pombe kali ni kwenye kuharibu muonekano wa usoni yani macho kuwa mekundu na midomo kuungua hicho kitu sikipendi basi tuu.
Pole,ukiona yangu midomo unaogopa!!Pole yetu jamani.Wamasai wanasema "kumanina zeetu"[emoji23][emoji2][emoji23]

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 
20+ bado husikii kitu kweli bia kwako ni kama maji, sema ushakuwa komba[emoji23]
Sifai kwa offer ya mtu,mpk nimejiwekea utaratibu wa kukwepa kampani za watu wakati wa kunywa coz mtu mwingine anaweza kukuhisi vibaya kuwa unakomoa bill ya company,so ili nienjoy napenda kujinywea mimi km mimi mwenyewe Kwan kweli na kunywa wangu mpk najishangaa

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 
Sifai kwa offer ya mtu,mpk nimejiwekea utaratibu wa kukwepa kampani za watu wakati wa kunywa coz mtu mwingine anaweza kukuhisi vibaya kuwa unakomoa bill ya company,so ili nienjoy napenda kujinywea mimi km mimi mwenyewe Kwan kweli na kunywa wangu mpk najishangaa

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16]nyie ndo walevi mkipita karibu na moto mnaungua.
 
[emoji16][emoji16][emoji16]nyie ndo walevi mkipita karibu na moto mnaungua.
Nimetafuta namna nyingi ya kujinusuru katka hali hii, naomba Mungu azidi kunisaidia ktk hili wajameni.Make nauguza pesa hakika,nauchosha mwili haswa (ingawa sioni)lkn naamin mwili unachoka

Sent from my SM-G531H using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom