Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

....
20221201_163046.jpg


Sent from my SM-A715F using JamiiForums mobile app
 
Oxygen pako makini ila pamepoa sana, nadhan sababu ya aina ya watu wanaokuwa pale wengi ni 'wadosi', vijana hamna kabisa
Dah hali ndiyo iko hivyo siku hizi maana sijaenda hapo muda kiasi toka 2019 nadhani. Ila kipindi hicho ilikuwa inabamba mbaya watu nyomi, weekend hivi hata sehemu ya kukaa ulikuwa hupati ukichelewa.
 
Mazee...umeisahau city pub mbeya
City pub Mbeya haina maajabu sana sikuhizi, Mbeya pazuri na kwa Mwailiubi naona ndiyo kuna bamba, ila kwa misosi bado city pub wako njema sana. Kuna La Chaz Songea na Shooterz Mtwara nazo nilizielewa kiasi, dah nchi kubwa hii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom