Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nimetembea baadhi ya mikoa ambapo Kuna bar maarufu na sehemu za starehe ambapo watu wanapata kumwagilia moyo, Sasa Leo nimeona niwakumbuke walevi na wazee wa Bata na nawauliza bila kupepesa macho , je katika nchi hii ni Kiwanja Gani kina Pisi kali sana yaaani wahudumu wakinadada, pia Kuna bar Moja yenyewe imeajiri watu wenye degree tu , mabaunsa, wapishi, watu wa kusave.

Mimi Kwa upande wangu Kuna Kiwanja kinaitwa the champion kipo manyara ndo namba Moja, ikifuatiwa na waswanu iliyopo dodoma Halaf kitambaa cheupe dar es salaam
 
Nimetembea baadhi ya mikoa ambapo Kuna bar maarufu na sehemu za starehe ambapo watu wanapata kumwagilia moyo, Sasa Leo nimeona niwakumbuke walevi na wazee wa Bata na nawauliza bila kupepesa macho , je katika nchi hii ni Kiwanja Gani kina Pisi kali sana yaaani wahudumu wakinadada, pia Kuna bar Moja yenyewe imeajiri watu wenye degree tu , mabaunsa, wapishi, watu wa kusave.

Mimi Kwa upande wangu Kuna Kiwanja kinaitwa the champion kipo manyara ndo namba Moja, ikifuatiwa na waswanu iliyopo dodoma Halaf kitambaa cheupe dar es salaam
Elezea sifa za champion, waswanu nakitambaa cheupe kiupekee wa kila kiwanja, ntapita Manyara before New year nikapaone
 
Mbeya- city pub


Mwanza cask, bonasari sijui siku hizi

Moro samaki samaki

Dsm kitambaa cheupe sinza japo viwanja huwa vya msimu
Q bar, new maisha pub, kuna moja siijui vzr but sunset
Dodoma babalanga

Arusha Triple A, billionaire lounge, cocorico




Sent from my M2101K9AG using JamiiForums mobile app
 
Nimetembea baadhi ya mikoa ambapo Kuna bar maarufu na sehemu za starehe ambapo watu wanapata kumwagilia moyo, Sasa Leo nimeona niwakumbuke walevi na wazee wa Bata na nawauliza bila kupepesa macho , je katika nchi hii ni Kiwanja Gani kina Pisi kali sana yaaani wahudumu wakinadada, pia Kuna bar Moja yenyewe imeajiri watu wenye degree tu , mabaunsa, wapishi, watu wa kusave.

Mimi Kwa upande wangu Kuna Kiwanja kinaitwa the champion kipo manyara ndo namba Moja, ikifuatiwa na waswanu iliyopo dodoma Halaf kitambaa cheupe dar es salaam
Mada nzuri kwa mwezi huu wa mavuno
 
Dar es salaam ni balaa. Kuna siku nimeingia bar asubuhi nizimue safari baridi niwahi mishe zangu, nikawakuta wasichana warembo ndio kwanza wanaosha glasi. Nikaulizia game nikazungushwa huko nyuma, nikafinyiwa kwa ndani fasta. Binti mdogo ziwa saa mbili, nikamuuliza uwaogopi wenzako watakupakazia kwa bosi, akaniambia hapa kila mtu anafanya. Yaani Dar ni full laana.
 
Dar es salaam ni balaa. Kuna siku nimeingia bar asubuhi nizimue safari baridi niwahi mishe zangu, nikawakuta wasichana warembo ndio kwanza wanaosha glasi. Nikaulizia game nikazungushwa huko nyuma, nikafinyiwa kwa ndani fasta. Binti mdogo ziwa saa mbili, nikamuuliza uwaogopi wenzako watakupakazia kwa bosi, akaniambia hapa kila mtu anafanya. Yaani Dar ni full laana.
Ebanaeee wapi hapo?
 
Dar es salaam ni balaa. Kuna siku nimeingia bar asubuhi nizimue safari baridi niwahi mishe zangu, nikawakuta wasichana warembo ndio kwanza wanaosha glasi. Nikaulizia game nikazungushwa huko nyuma, nikafinyiwa kwa ndani fasta. Binti mdogo ziwa saa mbili, nikamuuliza uwaogopi wenzako watakupakazia kwa bosi, akaniambia hapa kila mtu anafanya. Yaani Dar ni full laana.
Oiii toa location ya hiyo bar kesho niwahi asubuhi Chaaaap!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom