Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG-20211128-WA0152.jpg
 
View attachment 1985124
Tangu mwezi wa 8 tarehe 24 nilisema ntakua nanywea ndani, leo ni tarehe 24 mwezi wa 10... nmefanikiwa hilo na hapo hizo ni chupa ambazo nilkkua nazihifadhi ku track rekodi yangu.. zipo 104. . nlikua nanunua kila moja 9000 ila kwakua naagiza kwa bodaboda inakua 10000. ..

am starting to enjoy kunywea geto!.
Hizo zote zimezama [emoji119][emoji119][emoji119]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom