Ni wapi hii, niko ecrow hapa kigamboni nalipa kodi taratibu..Mida mida naelekea kasalazi
Hamia black and white au jipigie cocktailKuna siku nikanywa dompo namix na ice jamani ilikiwa tamu maradufu.
Nakunywa tuuuu kuja kushtuka melewa hoves na ubaya wa wine zinani'turn on [emoji21][emoji21]
Sijui nihamie wapi au niokoke tu [emoji23]
K vant nimeacha kwa sababu ya kukutana feki nyingiAseeee k vanga sitaki hata kuisikia
For teachers huwa naielewaga hainaga hengi ova kwangu aseee
Hamna kitu sipend Kama makelele na sitokaa nirudi Tena pale .Unapenda mamiziki na makelele ndio maana wakakuelekeza huko.
Wkend tafadhali naomba nikutafte mkuuUwe unauliza basi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
The Hub ulifika?
Andrew food je?
Orlando garden?
The Don?
Hizo hazina shazi.
Acha tu Ndugu Yangu nilihangaika kweli kweli ...saa hvi blue stone ndo naenda Sana wkend pls tuchekiane.Ona sasa ulikoenda [emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kumbe shazi ulilifata mwenyewe.
Yeah.. kuacha pombe mara nyingi ni personal issue..mfano ukikosa pesa unaacha kwa muda..au mtu akilewa akafanya tukio la kujidhalilisha lazma aache. Sisi ambao tukinywa tunakuwa wapole tunaanzaje kuacha pombe🤔😄Inaitajika nguvu kubwa sana, haswa personal issues ndio zinakupa hamasa kubwa.
Subiri nizimua hapa, bar ya mtaani..
Sasa hapo blue stone uwe unapita na The hub 'ile barabara inayopanda juu.Hamna kitu sipend Kama makelele na sitokaa nirudi Tena pale .
Nishapata kijiwe kinaitwa blue stone karbu na gold crest Ni sehem tulivu kabisa ...kila siku jion lazima Ni sign In...
Hii kitu inakuja automatically.. Mimi nilikuwa siwezi kulala bila kupata kibinti cha Konyagi.. N trust me hiyo hali nilikaa nayo zaidi ya miaka 10, nilipumzika nusu nilipokuwa naumwa tuu na sometimes hata dozi nilikuwa simalizi
Konyagi
Valuer
Na ngumu kumeza nyingi ndio vilikuwa vilevi vyangu.. Halafu from nowhere hamu ya pombe ikaisha kabisa.. Sasa hivi naeza maliza hata wiki 4 bila kugusa ngumu, labda kidogo bia na wine tena kwa uchache sana..!
Ila Konyagi nimezinywa wadau
Hangover remedy View attachment 2020667
Nilikua sina chaji, wish to see you one day...Dah niko Kibada hapa
Hapo ndo penye shikilia hapo hapo mkuu[emoji847]Kuna siku nikanywa dompo namix na ice jamani ilikiwa tamu maradufu.
Nakunywa tuuuu kuja kushtuka melewa hoves na ubaya wa wine zinani'turn on [emoji21][emoji21]
Sijui nihamie wapi au niokoke tu [emoji23]