Hii kitu inakuja automatically.. Mimi nilikuwa siwezi kulala bila kupata kibinti cha Konyagi.. N trust me hiyo hali nilikaa nayo zaidi ya miaka 10, nilipumzika nusu nilipokuwa naumwa tuu na sometimes hata dozi nilikuwa simaliziUle msemo pombe haiachiki una ukweli 70%, Jaribu uingie kwenye hiyo 30%.
Kuacha pombe kunahitaji nguvu nyingi sana nisikudanganye mkuu.
Pombe ndio kiburudisho rahisi kuliko kiburudisho kingine chochote kwa upatikanaji na varieties pia. hakuna asiyependa kuburudika.
Pamoja na Mimi kutaka kuacha yapo mambo mengine yalisaidia ambayo ni personal zaidi.
ila pombe kuacha ni ngumu sana tena sana.
Sasa ona bado siku tatu wikendi tenaHahahaha punguza kidogo mdau bado taifa tunakuhitaji
Hapa nishabugi mkuuKuteleza sio kuanguka.. Kosa moja haliharibu siku njema
Uwe unauliza basi 🤣🤣🤣Nko Arusha ila sijaona bar za kijanja mji bado una uzamani...hzi bar za kurundikana ndani utadhani mko kwenye ibada zinapitwa na wakati sasa.
Ona sasa ulikoenda 🤣🤣🤣 Kumbe shazi ulilifata mwenyewe.Nipe viwanja Kaka yawezekana nimetumia udhoefu wangu wa zaman coz niliwah kukaa huu mji miaka ya nyuma na Sasa nimerudi .
Pale picnic naona bado Ni ile ile,Kipong pale customer care zero kabisa niliishia kwenda Mopao Moshono live band uchwara.
😂😂😂 akatafute totoz au akacheze mziki?
Kwaiyo hata siku ukazivuruga, ukawa unaenda tofauti na sisi wengineeAseeeee mi toka nizitirinbe kuanzia ijumaa
Jana ndoo napumxika ili nikijua leo ni j"pili
Unapenda mamiziki na makelele ndio maana wakakuelekeza huko.Nko Arusha Bills Bar
Arusha bado washamba Sana ....
Kuna mdau alinambia hapa ndo sehem Ina bamba lakin hamna kitu aisee .
Inaitajika nguvu kubwa sana, haswa personal issues ndio zinakupa hamasa kubwa.Ule msemo pombe haiachiki una ukweli 70%, Jaribu uingie kwenye hiyo 30%.
Kuacha pombe kunahitaji nguvu nyingi sana nisikudanganye mkuu.
Pombe ndio kiburudisho rahisi kuliko kiburudisho kingine chochote kwa upatikanaji na varieties pia. hakuna asiyependa kuburudika.
Pamoja na Mimi kutaka kuacha yapo mambo mengine yalisaidia ambayo ni personal zaidi.
ila pombe kuacha ni ngumu sana tena sana.
Kuna siku nikanywa dompo namix na ice jamani ilikiwa tamu maradufu.Mdogo mdogoView attachment 2017850
Naona na ki mvua kimekujaDawa ya moto ni fire
Ndio hapo sasaKwaiyo hata siku ukazivuruga, ukawa unaenda tofauti na sisi wenginee
Aseeee k vanga sitaki hata kuisikiaHivi wakubwa Pombe Gani nzuri kama Kvant.
Ambayo nikinywa inaweza isinipe Hangover.
Tofauti na Kvant
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
mkuu kunywa maziwa tu achana na vyomboHivi wakubwa Pombe Gani nzuri kama Kvant.
Ambayo nikinywa inaweza isinipe Hangover.
Tofauti na Kvant
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]mkuu kunywa maziwa tu achana na vyombo