Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Leo nilikuwa Kisemvule na nilikutana na BALOTEL na tukajadili kwa kina tukio nililoripoti hapa la kuwekewa madawa kwenye kinywaji.. Kuna uwezekano mkubwa tatizo lilikuwa kwenye kinywaji husika kwakuwa hata yeye alipata tatizo linalofanana na langu
Hili ndio eneo husika la siku hiyo na leo pia..
Kwa taarifa hii hili jalada limefungwa rasmiView attachment 1997214View attachment 1997215
Kinywaji cha kibabe sana hiki, nakikubali mnooooo
 
Napambana niache, nashindwa umewezaje mkuu

Ule msemo pombe haiachiki una ukweli 70%, Jaribu uingie kwenye hiyo 30%.

Kuacha pombe kunahitaji nguvu nyingi sana nisikudanganye mkuu.

Pombe ndio kiburudisho rahisi kuliko kiburudisho kingine chochote kwa upatikanaji na varieties pia. hakuna asiyependa kuburudika.

Pamoja na Mimi kutaka kuacha yapo mambo mengine yalisaidia ambayo ni personal zaidi.

ila pombe kuacha ni ngumu sana tena sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom