Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kuna mshikaji alikuwa amelewa chakari mchana wa jua Kali akaanguka kutembea hawezi ila alikuwa amekaa tu na anaonekana hana nguvu,akawa anaomba sana maji ya kunywa kwa wapita njia

Kuna jamaa alikuwa karibu akafuata maji alipokaribia Kuna mama mmoja akasema usimpe maji atakufa,kama una chumvi mpake kwenye nyayo pombe itakata

Je aliyelewa sana ukimpa maji atakufa?

Na Je ni kweli ukimpaka chumvi kwenye nyayo pombe itakata?

Wanywa pombe naombeni majibu ili siku nyingine tuokoe nafsi za watu

Aione Mshana Jr

Ni sijui ila wakikata moto huwa tunawapaka limao kwenye nyayo
 
Kuna mshikaji alikuwa amelewa chakari mchana wa jua Kali akaanguka kutembea hawezi ila alikuwa amekaa tu na anaonekana hana nguvu,akawa anaomba sana maji ya kunywa kwa wapita njia

Kuna jamaa alikuwa karibu akafuata maji alipokaribia Kuna mama mmoja akasema usimpe maji atakufa,kama una chumvi mpake kwenye nyayo pombe itakata

Je aliyelewa sana ukimpa maji atakufa?

Na Je ni kweli ukimpaka chumvi kwenye nyayo pombe itakata?

Wanywa pombe naombeni majibu ili siku nyingine tuokoe nafsi za watu

Aione Mshana Jr
Mmmh haya ni mageni kwangu kwakweli japo nijuavyo maji ni therapy bora kwa pombe... Kuhusu matumizi ya chumvi penngine ni kweli
 
Wanywaji kwenye madeli na mapipa waione hii
 
Screenshot_20210603-155312.jpg
 
Duuh,watatuua hawa nilisimama pale.mwigumbi juzi kati nikasema ngoja nipige ka kvant kadogo ndo niendelee na niendako dah mwana kalikuwa fake za mtaani.duh kalinileta juu balaa usiku kucha yani sijawahi kunywa pombe miguu ilegee niwe nikisimama mkguu haitaki napiga chini tu.
Duh pole sana sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom