Rcrusso Jr
Senior Member
- Jul 26, 2020
- 193
- 436
yeah ilikuwa kwa kiroba kikubwa hivi
Kitaa tulikua tunaita Fuko la uzaziyeah ilikuwa kwa kiroba kikubwa hivi
Wakati nipo chuo fulani kuna mwana alitoa wazo tukafanye project yetu huko moshi kulingana na kwamba baada ya utafiti ilikuwa na participants wengi katika nyanja ya walevi pombe na bhange na vilevi vingine, hatukufanikiwa kwenda huko lakini nilishangaa sana.Kiwanda cha pombe kali bandia chagunduliwa MoshiView attachment 1791583View attachment 1791584
Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wanapiga sana kupitia njia hizi... Nina video zake lakini zinashindikana ku uploadWakati nipo chuo fulani kuna mwana alitoa wazo tukafanye project yetu huko moshi kulingana na kwamba baada ya utafiti ilikuwa na participants wengi katika nyanja ya walevi pombe na bhange na vilevi vingine, hatukufanikiwa kwenda huko lakini nilishangaa sana.
Hatari sn kucheza na afya zetu hawa wahuni!Kiwanda cha pombe kali bandia chagunduliwa MoshiView attachment 1791583View attachment 1791584
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh,ndo hizi tunakunywaga unaamka asubuhi kichwa kinagonga utadhani moyo umeamia kichwani,duh.Hatari sn kucheza na afya zetu hawa wahuni!
Yani mwisho Wa Siku watazidisha spirit tupofuke macho aisee,tunazinywa sana bila kujua hata muuzaji wakati mwingine nahisi hajui.Wanatubaria hawa
Ni shida mkuu,hizi clip zako hapo zimetupa elimu jinsi ya kutambua og na fake,shida sasa ni usiku na una kiu hukumbuki kucheki.Unakunywa kitu asubuhi unaamka mwili wote unauma au una hangover ya kufa mtu
Sahihi kabisa na wauzaji hukupa feki ukishakoleaNi shida mkuu,hizi clip zako hapo zimetupa elimu jinsi ya kutambua og na fake,shida sasa ni usiku na una kiu hukumbuki kucheki.
Ila Mimi huwa so mpigaji sana ni chupa moja ndogo daily,nikishtukia kuna mahali nimekunywa na asubuhi ikanileta juu huwa nahamia chimbo lingine.
Nadhani wauzaji wanazinunua kwa bei ya chini ili wapige faida,kwa uzoefu wao lazima wanatambua hizi fake,na inawezekana wanatoa oda kabisa.Sahihi kabisa na wauzaji hukupa feki ukishakolea
Tuamie kwenye grants tuWadau twendeni songea[emoji23]View attachment 1792540