Papaa007
JF-Expert Member
- Sep 4, 2016
- 1,105
- 1,754
Karbu chuga mkuu tuende X.OJune natia timu bila shaka tuombeane tuu
Karbu chuga mkuu tuende X.OJune natia timu bila shaka tuombeane tuu
Karbu Mwanza bro MshanaNakuja huko next month
Wengi hua wanatumia koo la fisi wanadumbukiza umo ukionja unajikuta mlafi wa pombe balaa[emoji23][emoji23][emoji23]
Ulipotelea wapi mdau?Nipo maeneo ya Mabibo Matokeo King'ole Bar namalizia sikuView attachment 1813540
Mzee haionekani vizuri asee nimesoma maandisha kama ni hunters.. manufactered hapa hapa kwa Mama SSHHii kitu inakuja kwa kasi itaifunika nyagi na kvant,gambe la kichoyo kihome homeView attachment 1813597
Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
Hii inataka uinywe kwa adabu' ipo sana huku tabora' kuna dogo alijifanya pampula tukainywa hii kitu, alisema harudii tena'[emoji3][emoji3]Hii kitu inakuja kwa kasi itaifunika nyagi na kvant,gambe la kichoyo kihome homeView attachment 1813597
Sent from my TECNO_W4 using JamiiForums mobile app
Ahaaaaaaa arosto ya bia ni balaa bora arosto ya ungaNilisema najipa likizo, hii ni wiki moja sasa....kiu nnayosikia bora tu niikatishe hii likizo, siwezi kuteseka kijinga.
View attachment 1813606
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ahaaaaaaa arosto ya bia ni balaa bora arosto ya unga
Yap,ina kastimu fulani amazing,ladha nzuri,haina hangover,ujazo mzuri, affordable price hii kitu ndo habari ya mjini nimeshahama kwenye konyagi zamaniHii inataka uinywe kwa adabu' ipo sana huku tabora' kuna dogo alijifanya pampula tukainywa hii kitu, alisema harudii tena'[emoji3][emoji3]
Tuvumiliane tu si unajua camera ya tecno changamoto,mzigo huu hapaMzee haionekani vizuri asee nimesoma maandisha kama ni hunters.. manufactered hapa hapa kwa Mama SSH
Nipo Mwenyekiti ila mambo yalikuwa mengi tuu na muda mchacheUlipotelea wapi mdau?
Kwani uongo mzee baba utamu wa POMBE ni kama SEX na PESA yaani vyote hivyo vinastimulate muscles kwa hiyo huwezi kuacha from no where[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tuvumiliane tu si unajua camera ya tecno changamoto,mzigo huu hapaView attachment 1813899
Hii maeneo gani mzeeDah! Mwanza Kiboko, Sasa Hii Mboga Au Chakula [emoji2]View attachment 1810705