Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kila nikilewa lazima nichane suruali...Yani sielewi, pombe zinanitesa Sana, na naona kabisa umasikini wa kujitakia unakuja, kunakipindi nilianza kunywa Gongo nikajikuta nimelala kwenye kituo Cha daladala karibu na baa, huku sijui nimefikaje
[emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064]Duh
 
[emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064][emoji3064]Duh
Mkuu ni Mambo ya aibu...nakua chizi fresh huku najiona, nimewahi kupewa dawa za kienyeji lakini wapi, Kuna wakati napata akili za kujidhulu, nishawahi kutembea na kisu mkononi nikaishia polisi, kunasiku nimewahi kunywa pombe nikaenda uwanjani kunamechi inachezwa nikazama ili nicheze pia, nikaambulia kipigo.Nisaidiwe jamani.
 
Pombe siziwezi Mimi, nusu nipoteze jicho, Kuna jamaa amewahi kunichoma na Sigara jichoni kisa nilivamia meza ya watu baaa nikaanza kuchukua bia zao nazinawa huku zingine nawamwagia....jamaa akaona isiwe tabu akachukua Sigara akanishika kichwa akanichoma jichoni akijua kanipofoa ..saa nane usiku hiyoo
 
Tatizo la huyu jamaa anakunywa kupita kiasi cha uwezo wa akili yake.Kwa hiyo hata kama una 300,000, mpaka uimalize?hapo lazima dem amaind mana humpi hela,kabla ya kunywa mpe hela hatakuacha
 
Tatizo la huyu jamaa anakunywa kupita kiasi cha uwezo wa akili yake.Kwa hiyo hata kama una 300,000, mpaka uimalize?hapo lazima dem amaind mana humpi hela,kabla ya kunywa mpe hela hatakuacha
Yani acha tu,,,,,Kuna wakati nikipata mshaara naenda kukaa gest kabisa wikiendi nzima nikunywa tu, Yani mpaka nasahau kazi
 
Dah yani Jana uchumi wangu ulikuwa mbovu sana,konyagi ndogo 3500/= nilishindwa kununua isee mfukoni Nina 2000/na Nina kiu kinyama ikabidi ninunue tu ya hiyo hela.

Hapa nilipo nayasikilizia maini yangu,ila kalikuwa kazuri kweli asubuhi nimeamka Niko safi utadhani niligonga heness.
 
Sa kama umeajiriwa na sirikali kua makini man,jipimie pombe kistaarabu.Control akili yako na mwombe Mungu
 
Mkuu ni Mambo ya aibu...nakua chizi fresh huku najiona, nimewahi kupewa dawa za kienyeji lakini wapi, Kuna wakati napata akili za kujidhulu, nishawahi kutembea na kisu mkononi nikaishia polisi, kunasiku nimewahi kunywa pombe nikaenda uwanjani kunamechi inachezwa nikazama ili nicheze pia, nikaambulia kipigo.Nisaidiwe jamani.
Je hakuna mtu kama mzazi aliyekunenra vibaya kuhusiana na pombe?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom