Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kwa mangi moja hvi chocho lakini in three hours... Ushajifunza kizungu rasi simba akasome.
IMG_20200101_143329.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu umefanya kosa kuitangazia pombe umeiacha. Pombe nj kama mwanamke jambazi ukiwa nae kwenye mahusiano huwezi mtangazia unamuacha, unaondoka kimkya kimya. Hakika atakurudia kwa kiu ya 7 mara 70.
Hahahahaaaaa nimeamua na kwa uwezo wa Mungu naacha.

Sent using [ ]
 
Bye bye pombe 2020.mniombee kwenye haya maisha mapya maana nimekunywa kwa miaka 13View attachment 1310273

Sent using [ ]

Mkuu hata mimi tangu ianze 2020 sijakugusa kabisa kilevi na nimeamua kuacha kutokana na ahadi niliyompa wife coz ni kitu ambacho amekuwa anakisisitiza for so long (plus ugomvi mwingi ilikuwa ni kisa kuchelewa kurudi home, overspending etc)....

Kwa kweli hii kuacha pombe/sigara ni kazi ngumu sana na inahitaji utashi na maamuzi kutoka moyoni mwako pengine hata bila ya kushawishiwa na mtu yeyote. Ninapambana mpaka kieleweke tu, no way out. Pengine hata nipumzike kwa miaka isiyopungua mitano kwa kuwa kugonga maji ni starehe yangu ambayo haielezeki (wadau hapa mnanisoma)

Sometimes napata hamu ya kubugia ulabu ila najikaza kisabuni. Wife aliniambia niache pombe na sigara kwa mpigo nikamwambia siwezi kufanya vyote kwa pamoja, tukakubaliana nitakuwa napunguza idadi ya fegi kadri siku zinavyosonga.

Majaribu yapo kwa sana tu, unaweza pita maeneo yetu halafu unahisi kama bia zote zimesimama kwenye kaunta zinakuita "njoo rafiki japo uchape hata mbili za kukupatia usingizi" au ukila nyama choma/kitimoto ukashiba fresh ni kama unasikia sauti inakuambia "unaonaje ukishushia na moja moto na nyingine baridi" hahahahahaaa

Cha msingi nitabaki kwenye uzi huu siku zote kusoma stories na kupeana updates kutoka kwangu nanyi wadau wengine!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom