mkumbwa junior
JF-Expert Member
- Oct 22, 2014
- 853
- 1,701
Ilisha wahi fanyiwa kazi hili?Halafu ikiwezekana DDOs wa humu tukutane siku Moja Moja
Rangi ya mpishi inasaidia sana kushiba vizuri
[emoji3][emoji3] Hii Hata Unywe Ngapi, Asubuhi Swaaafii![emoji1][emoji1][emoji1]maini yako brand new basi
Jr[emoji769]
Ha ha haa
Hii kitu noma wakuu.. Si ya kuweka nayo ligi hata kidogo!
😂😂😂😂😂Dah! Huu uzi kila nikiufungua lazima niende bar, sijui kwanini!!! [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app