London lounge aliepo karibu
Karibu tulipe kod serikali iokoe ndege
Jong gwo pk jiu
Wewe ke au me?if the later one fanya tuonane maana ndio sebuleni kwangu hapoMimi ni mgeni hapa Dar nipo Tbt/Segerea, kuna chocho linaitwa 40-40 tamu kis..ge, halafu kwa nyuma kuna nyama yetu pendwa..Mepapenda bureeeeeeee
Fanya kusogea micassa iko riverside hapa....njoo tule bia mkuuMimi ni mgeni hapa Dar nipo Tbt/Segerea, kuna chocho linaitwa 40-40 tamu kis..ge, halafu kwa nyuma kuna nyama yetu pendwa..Mepapenda bureeeeeeee
The great napo sio habaMimi ni mgeni hapa Dar nipo Tbt/Segerea, kuna chocho linaitwa 40-40 tamu kis..ge, halafu kwa nyuma kuna nyama yetu pendwa..Mepapenda bureeeeeeee
Itabidi siku nikiwa hapo nipaulizie penye mdudu maana sikulifahamu hiliMimi ni mgeni hapa Dar nipo Tbt/Segerea, kuna chocho linaitwa 40-40 tamu kis..ge, halafu kwa nyuma kuna nyama yetu pendwa..Mepapenda bureeeeeeee
Leo ni vitu vikali valeur mixer na Coca ya baridi hapa kwa Mzee Kwayu....mabibo hostel kwa nyuma...karibuni wakuu wanguView attachment 1274622