theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
Kuna mtu tulitofoutiana nae akaishia kunireport kwa mods..Ulifanyeje tena?
Kuna mtu tulitofoutiana nae akaishia kunireport kwa mods..Ulifanyeje tena?
Jamaa mmoja hupenda kusema, ukianza kuona wahudumu wote wazuri fahamu kuwa umelewa tayari waweza ondoka sehemu ya tukio kwa usalama wako.
Naona unagonga juiceKijiji bar and grillView attachment 1252034
Kwa afyaaaaa
Upo diamond jubilee mkuu
Hivi kwenye avatar ni picha yako?Hivi mbona walevi wa humu muu wachoyo sana?!
Hivi kwenye avatar ni picha yako?
Aisee uko vizuriNdiyo
Hii nashusha yote na bado siyumbi. View attachment 1252813
Njoo 4040 hapa tunywe biaHivi mbona walevi wa humu muu wachoyo sana?!
Inapandaa???Hivi mbona walevi wa humu muu wachoyo sana?!