Active
Joined
Likes
63

Profile posts Latest activity Postings About

  • Red Scorpion
    Habari .... nashindwa ku log in kwa kutumia simu yangu
    Monsgnor
    Aisee nikitaka kujiunga na jukwaa la wakubwa(lenye mambo ya kiutu uzima)nafanyaje.
    A
    boss mambo vp? e bwana mbona kila nikiandika habari za uovu wa Godbless lema humu huwa mnatoa?
    U
    Mambo naomba unisaidie kupata namba za mkuu wa wilaya Mh Makonda
    vaikojoel
    mkuu, nimetuma tayari maombi tangu juzi ..mbona hamna reponse yoyote??
    vaikojoel
    Habari mkuu
    Pole na majukumu
    swali..kuna uwezekano wa kuchange jina ??
    Active
    Active
    Uwezekano upo, tuma maombi yako kwenda support@jamiiforums.com.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…