theriogenology
JF-Expert Member
- Oct 7, 2016
- 8,748
- 15,731
Pamekaa kama mnadani kibaha
Pamekaa kama mnadani kibaha
Picha ya ndege kumechangamka sana hapo. Leo naona umepakimbia msata kidogo mjini unadondokaDah... Wee jamaa wewe... Kidogo upatie
.. lakini hapa ni Pwani maestro joint ukishuka kwenda picha ya ndege
Hapa wapi mrembo..
Upo diamond jubilee mkuuView attachment 1252204
Juice za kijani....
SAHapa wapi mrembo..
Hapa wapi mrembo..
Hapa wapi mrembo..
Sawa. Nimeku follow so utaweza ni PMNikipata muda nitakuchek pm nina ujumbe wako kama hutojali.?
Nilipigwa BAN mkuu ya miezi 2-3 ndio nimefunguliwa juzi hapa. Baada ya hapo utakuwa wapi?
Nilipigwa BAN mkuu ya miezi 2-3 ndio nimefunguliwa juzi hapa. Baada ya hapo utakuwa wapi?
Nimeku PM mkuu...Niite ulipo nije mkuu, PM
Ulifanyeje tena?Nilipigwa BAN mkuu ya miezi 2-3 ndio nimefunguliwa juzi hapa. Baada ya hapo utakuwa wapi?