Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Mwenyekiti nakusalimia mkuu[emoji23][emoji23][emoji39][emoji108][emoji123][emoji91][emoji91][emoji123][emoji91][emoji95][emoji298]
Mwenyekiti nakusalimia mkuu[emoji23][emoji23][emoji39][emoji108][emoji123][emoji91][emoji91][emoji123][emoji91][emoji95][emoji298]
Hahahaaaaa mkuu nimekuja gundua kuacha pombe ni ngumu mnoUngedumu miezi 3 ningeshangaa sana na ningehisi umehamia kwenye bange
Mbona hazina shida mkuu,mm ndo bia yangu toka wamezindua mpaka labda we uakunywa hujalaWakuu hizi Serengeti light siku hizi wamezifanya nini,mbona nikinywa na pia hata washkaji zangu wanalalamika hili swala kuwa ukiamka asubuhi mwili wote unakuwa nyang'anyang'a kama umepigwa kwenye joints zote za mwili.
Asante sana kiongoziNilitaka kushangaa, karibu tena KUNDINI
Acha tu nlikua najitesa bure wakati kwenye tungi ndio kuna raha stress free.Uliadimika ukaikacha imani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji123][emoji123][emoji108][emoji123][emoji95][emoji298]rare photo of mchonga menoKama mzee alikuwa mdau kulipa kodi sisi ni kina nani tusilipe kodi?? View attachment 1234645
Anajenga injiKama mzee alikuwa mdau kulipa kodi sisi ni kina nani tusilipe kodi?? View attachment 1234645
Naipenda haina hangover
Hapana inaharibu kinu cha utamu
[emoji3] UdindifuHaileti udindifu kama zingine.... Inalegeza