Shukrani mkuu ngj niisake hii codeJaribu na Loliondo kale kamtaa pembeni ya B Bar. Aiseee
[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]Namalizia maombolezo ya Kumbukizi kwa Hayati Mwl Nyerere hapa king'ole night Club kigogo Luhanga View attachment 1233164
Bill ya kwanza muda huu imekuja hiiNamalizia maombolezo ya Kumbukizi kwa Hayati Mwl Nyerere hapa king'ole night Club kigogo Luhanga View attachment 1233164
[emoji44][emoji15][emoji44][emoji15][emoji15]Ni muda wa mpangilio mpya ghetto.View attachment 1233266
Wana mpaka ugoro?
Njoo the luxe
Hii ndio bar ya aunt Ezekiel ?
Hii ndio bar ya aunt Ezekiel ?
Muhudumu vipi hapo.View attachment 1211281Chem Chem Pub
Hahahaha, siku nyingine ,ukiwa hapo nishtue mapemaYes Mkuu Njoo hapa