Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno

Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa

. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...

Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe.

Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza.

CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
WALEVI HAWATAIMGIA MBINGUNI.
OKOKENI KWA JINA LA YESU MTAWEZA KUSHINDA ;MTAPATA UWEZO WA KUACHA POMBE. ALAFU MUANZISHE MADA YA WALIOKOKA WAKAWEZA KUACHA POMBE
 
Pande za Sinai kwa chini hapa Mwanza yani kitimoto ya uhakika,Ndizi,ugali na bia za kutosha[emoji39][emoji39][emoji39]
 
Tuambizane wapi machimbo ya kupata kitimoto safari

•Kuna rudy’s farm bahari beach kuna kitimoto isiyokera
• niliwai kula kitimoto pale kilimanjaro spurs arusha haikuwa ya kawaida ,sad nasikia pamefungwa
•tanga enzi hizo pale sabasaba jirani na veta ule mtaa ukiingia unakula adi unahisi mifuko si salama tena
Kama unapendelea kongoro lake nenda tbt kimanga ulizia kivulini pub jmosk na jpili in balaa ila itakupasa uwahi maana watu wanatoka pande mbalimbali za jiji kwenda kula
 
Huwa wana kula kwanza wanapiga na mswaki kisha wanaanza kupiga makelele kuwa kuna harufu ya kitimoto

Skuli kipindi nasoma kuna maalim akatokea magetoni katukuta tumeweka ngwasuma kati(ugali) yeye na minjaa yake kavamia na sisi tuka kausha baade kujua akasema sijawai kula nyama tamu hivi toka siku hiyo tukambatiza na jina Yuda Eskarioti!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom