Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,084
- 100,532
Hahahaha, bado ipo ? Nipe code mpya ya bata mjini hapaWewe Hawaii si ulisema utakuja mpak imezeeka inakusubiri
Hahahaha, bado ipo ? Nipe code mpya ya bata mjini hapaWewe Hawaii si ulisema utakuja mpak imezeeka inakusubiri
Zote mbili za mmiliki mmojaIbungu mwenzie ndo hii ya korogwee eeh
Leo ntakuwa pale
Kitimoto na mashetani mbali mbali ni chakula safi mpaka mbinguni
Tunalewa wapi,muda ndio huu
La chaz ni sinza eeh au wapi?Twende Lachaz basi
Nipo hapa mida hiiTwende Lachaz basi
La chaz ni sinza eeh au wapi?
HahahahaEeh nakusubiri
Tunalewa wapi,muda ndio huu
Hahahaha, Rafiki ni wapi hapo Burka, mbn km ni Azerbaijan hiviRafiki njoo maeneo ya Burka leo hadi Monday
Nataman kweli [emoji39]Rafiki njoo maeneo ya Burka leo hadi Monday
Naskia walevi/wanywaji mno roho nzuri sana. Ni kweli?
Naskia walevi/wanywaji mno roho nzuri sana. Ni kweli?
Ni kweli
Nipeni madili sasa ndugu zanguSana tu