Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG_8349.JPG
 
Hakuna siku nimekasirika kama Leo, nilikuwa na appointment na chick mmoja SAA tano asubuhi muda ulipofika nikajisogeza baa moja Camel Moro, nikamwelekeza manzi aje pale. Kilichotokea hakuja na nikapiga Kvant za kutosha hadi usiku na mzigo sikula!!
 
Hakuna siku nimekasirika kama Leo, nilikuwa na appointment na chick mmoja SAA tano asubuhi muda ulipofika nikajisogeza baa moja Camel Moro, nikamwelekeza manzi aje pale. Kilichotokea hakuja na nikapiga Kvant za kutosha hadi usiku na mzigo sikula!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].....
 
Hakuna siku nimekasirika kama Leo, nilikuwa na appointment na chick mmoja SAA tano asubuhi muda ulipofika nikajisogeza baa moja Camel Moro, nikamwelekeza manzi aje pale. Kilichotokea hakuja na nikapiga Kvant za kutosha hadi usiku na mzigo sikula!!
Pole sana mkuu..sema haya ni mambo ya kawaida pale unapokuwa huna chick wa kueleweka kweli kweli.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom