Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Tojo
Me huwa sipendi pombe inizidi, na nikiona naelekea huko naamsha zangu
Mm tatizo sasa sinaga limit nikianza ni mwanzo mwisho sasa naona ishaniletea majanga mara kibao hii ya leo acha iwe mwisho .
 
Ulifanyaje kwani asee?tulipe Kodi mara ya mwisho basi leo,u wapi?
Mm kwanzia Leo nastaafu kulipa kodi nliyoyafanya jana naona nispoacha kulipa kodi itakuja niletea matatizo zaidi ya jana.kwaherini
 
Mm tatizo sasa sinaga limit nikianza ni mwanzo mwisho sasa naona ishaniletea majanga mara kibao hii ya leo acha iwe mwisho .
Hapa ndo unapokosea mkuu....hupaswi kuwa mlevi unapaswa kuwa mnywaji.
Mlevi hajali limit Ila mnywaji anaijua limit yake na akifika tu hurudi zake kupumzika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom