Uko mitaa ya idara ya maji (pama)Chimbo gani hili?nipo town apa
Uko mitaa ya idara ya maji (pama)
Hapo Hapo ndio naaanzia mida nitakuwa cocoriko 🏃🏃Naijua Pama ya stand ndogo mkuu
Pambana Kwa niaba yetu
Unatafuta usingizi bar 😂😂😂Natafuta usingizi hapaView attachment 1201932
Hapo Hapo ndio naaanzia mida nitakuwa cocoriko [emoji125][emoji125]
Unatafuta usingizi bar [emoji23][emoji23][emoji23]
KijengeGud,ya kijenge au hii mpya ya Tripple A?
Nishapanda kutaman kutoka
Kumbe hiyo avatar ni Wewe... Aiserr... 😋Muda wa kulipa kodiView attachment 1201974
[emoji23][emoji23][emoji23]Walipa kodi mnakwama wapi?..nimejikuta peke yangu naitazama tu utd
Watu mko wapi?View attachment 1194259