Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Kumekucha acha nitoe lock kwa siri sana.
IMG_20190908_094557.jpeg
IMG_20190908_094435.jpeg
 
Jamani walipa kodi wenzangu kuanzia Leo, no kesho sasitisha rasmi kuchangia kodi katika vituo vya kulipia kodi.

Kitu cha pili walipa kodi ukipewa lift wakati wa mishe mishe tusisachiane. Kuna MTU kanipiga 3.7M Mshana Jr kuna kitu unaweza kukifanya niweze kumjua mwizi wangu?
 
Jamani walipa kodi wenzangu kuanzia Leo, no kesho sasitisha rasmi kuchangia kodi katika vituo vya kulipia kodi.

Kitu cha pili walipa kodi ukipewa lift wakati wa mishe mishe tusisachiane. Kuna MTU kanipiga 3.7M Mshana Jr kuna kitu unaweza kukifanya niweze kumjua mwizi wangu?
Mmh pole sana.. Serious!?
 
Jamani walipa kodi wenzangu kuanzia Leo, no kesho sasitisha rasmi kuchangia kodi katika vituo vya kulipia kodi.

Kitu cha pili walipa kodi ukipewa lift wakati wa mishe mishe tusisachiane. Kuna MTU kanipiga 3.7M Mshana Jr kuna kitu unaweza kukifanya niweze kumjua mwizi wangu?
Aisee
Pole sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom