Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Ndio mkuu ila mchana huu niko huku kwenye beach moja iko sehem inaitwa igombe nakamua mvinyo taratibu jioni ndio ntakua huko mjini.jamaa niko nae ni mzururaji mzuri sanaBado upo Rock city
Ndio mkuu ila mchana huu niko huku kwenye beach moja iko sehem inaitwa igombe nakamua mvinyo taratibu jioni ndio ntakua huko mjini.jamaa niko nae ni mzururaji mzuri sanaBado upo Rock city
Hahahahaha[emoji23]subiri niko kwenye utelezi
Hzo gongo za dukan walahJana nilijaribu kupiga hivi vitatu,uwezi amini nimelala mpaka saa hii nimeapa sivipigi Tena sijui wanachanganyaga na Nini?View attachment 1188792
Kweli man sirudii Tena [emoji1787] nilitaka ku test tu nashangaa asubuhi naamka saa 5 sielewielewiHzo gongo za dukan walah
Ah za hovyo hzo mkuuKweli man sirudii Tena [emoji1787] nilitaka ku test tu nashangaa asubuhi naamka saa 5 sielewielewi
Ukitaka kunywa siku nzima, lazima uanze asubuhi mara tu baada ya kupiga mswaki. Ukienda kilabuni saa saba mchana utakuwa umekunywa nusu siku tu!Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
Ukinywa pombe halafu kesho yake ukachelewa kuamka na ukaamka kichwa kinakuuma basi ujue uliingia ligi ya daraja la kwanza wakati wewe ni daraja la tatu!.Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
Uongo ni kitu kibaya sana. Wewe ni muongo no 1 ktk huu UziUkinywa pombe halafu kesho yake ukachelewa kuamka na ukaamka kichwa kinakuuma basi ujue uliingia ligi ya daraja la kwanza wakati wewe ni daraja la tatu!.
Mzee wa ungo hujajibu swali kikamilifuMohan's mikocheni ya Masaki
Umejuaje kuwa mimi ni muongo namba 1; uliniweka kwenye polygraph nikashindwa. Sikiliza; usinywe pombe uamke kichwa kinakuuma, utakuwa umeingia chaka lisilokuhusu labda kama wewe ni undergraduate. Siku ya beer day ulikuwa wapi?Uongo ni kitu kibaya sana. Wewe ni muongo no 1 ktk huu Uzi
Sasa kama unatumia pombe kumezea klolokwini kwa nini usife[emoji41][emoji6][emoji6][emoji6]View attachment 1189459
Sio kweli kabisa... Mbona mimi bado niko hai... Yaani hawa jamaa hata wakiota tu ndoto wanatuletea huku [emoji35][emoji84][emoji83][emoji34][emoji6][emoji6][emoji6]View attachment 1189459
Halafu wanaita utafiti. Kwanza anayekataza matumizi ya pombe anapingana na Mpango wa MunguSio kweli kabisa... Mbona mimi bado niko hai... Yaani hawa jamaa hata wakiota tu ndoto wanatuletea huku [emoji35][emoji84][emoji83][emoji34]