Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG_20190823_212006.jpg

Slow day
 
Jana nilijaribu kupiga hivi vitatu,uwezi amini nimelala mpaka saa hii nimeapa sivipigi Tena sijui wanachanganyaga na Nini?
1566628083928.jpeg
 
Nimepokea malalamiko toka kwa wanachama wenzetu wa kenya kuwa leo Bar na maeneo yote ya starehe yameamriwa kutofungiliwa mpaka pale zoezi la Sensa litakapokamilika

Sisi Kama Wanywaji na Walipa kodi wenzenu kutoka Tanzania Nasema Tupo Pamoja Nanyi katika kipindi hiki Kigumu mnachopitia Mungu Awajalie Moyo Wa Uvumilivu..[emoji1374]

By SoberMM-Katibu Wa Maafa
 
Nimepokea malalamiko toka kwa wanachama wenzetu wa kenya kuwa leo Bar na maeneo yote ya starehe yameamriwa kutofungiliwa mpaka pale zoezi la Sensa litakapokamilika

Sisi Kama Wanywaji na Walipa kodi wenzenu kutoka Tanzania Nasema Tupo Pamoja Nanyi katika kipindi hiki Kigumu mnachopitia Mungu Awajalie Moyo Wa Uvumilivu..[emoji1374]

By SoberMM-Katibu Wa Maafa
[emoji30][emoji30][emoji30][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]tuko pamoja nao kiroho na kimwili pia ngoja niagize tano kuwawakilisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom