Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mapema nimeanza kulipa kodi hapa maeneo ya mabibo matokeo luhanga King'ole moja
1566915280916.jpeg
 
Juzi nimeenda bar nikaagiza vitu vyangu kama kawaida yangu huwa sipendi shobo na madem sasa pembeni yangu kuna mdada nae akula bia mara akaanza kaka mambo me kimya nikajua huyu anataka bia tu nikamwagizia tano kwanza hajakaa sawa tano zingine akaaza kuniita baby nikamwambia kunywa bia sepa mara bila zikamzidi akazidiwa kinyama na bia sasa wale wahudumu wakajua ni demu wangu wakawa wananiambia mpeleke home huyu amezidiwa na pombe nikawaambia simjui huyu ila baadae nikamuonea huruma nikamchukua nikampeleka kwenye gari nikamfungia humu humu me nikarudi na kuendelea kupiga vitu sasa baadae narudi kwenye gari nikakuta demu ametapika kinyama nikamwambia nielekeze nikupeleke kwako haongei basi kilichoendelea hapo........
 
Juzi nimeenda bar nikaagiza vitu vyangu kama kawaida yangu huwa sipendi shobo na madem sasa pembeni yangu kuna mdada nae akula bia mara akaanza kaka mambo me kimya nikajua huyu anataka bia tu nikamwagizia tano kwanza hajakaa sawa tano zingine akaaza kuniita baby nikamwambia kunywa bia sepa mara bila zikamzidi akazidiwa kinyama na bia sasa wale wahudumu wakajua ni demu wangu wakawa wananiambia mpeleke home huyu amezidiwa na pombe nikawaambia simjui huyu ila baadae nikamuonea huruma nikamchukua nikampeleka kwenye gari nikamfungia humu humu me nikarudi na kuendelea kupiga vitu sasa baadae narudi kwenye gari nikakuta demu ametapika kinyama nikamwambia nielekeze nikupeleke kwako haongei basi kilichoendelea hapo........
Haaah umekatisha utamu malizia mzee
 
Juzi nimeenda bar nikaagiza vitu vyangu kama kawaida yangu huwa sipendi shobo na madem sasa pembeni yangu kuna mdada nae akula bia mara akaanza kaka mambo me kimya nikajua huyu anataka bia tu nikamwagizia tano kwanza hajakaa sawa tano zingine akaaza kuniita baby nikamwambia kunywa bia sepa mara bila zikamzidi akazidiwa kinyama na bia sasa wale wahudumu wakajua ni demu wangu wakawa wananiambia mpeleke home huyu amezidiwa na pombe nikawaambia simjui huyu ila baadae nikamuonea huruma nikamchukua nikampeleka kwenye gari nikamfungia humu humu me nikarudi na kuendelea kupiga vitu sasa baadae narudi kwenye gari nikakuta demu ametapika kinyama nikamwambia nielekeze nikupeleke kwako haongei basi kilichoendelea hapo........
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji15][emoji15][emoji15][emoji23][emoji23][emoji23]basi kilichoendelea hapo....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom