niko namba 3....ndoto zangu ni kufika namba 5
Hakupo hivyo ndugu,
Nina zaidi ya 3 yrs kunywa hapo haijawahi tokea lolote
Dom mwanga bar
[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123] Jikoni muda huuView attachment 1183301
Nahdani hii weekend nahitaji maombezi zaidi ya Sikh zingine. Yingine kama hizo inakujaView attachment 1183918
Am serious best! hayo madude yatawaumiza tu
Aliyeko Triniti msasani asogee kaunta tuunge juhudi kwa kulipa kodi pamoja.
Kumbe mimi ni beginner
Unajumuisha konyagi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Baada ya safari ndefu ya kuchangia Kodi mikoa ya Dodoma,Singida atimaye nipo Toronto(Tabora) naendelea kuchangia Kodi. Ila kwa mtoto huyu wa kinyamwezi haki ya mungu nachomoa betri,maombi yenu Ni muhimu usitokee mlipukoView attachment 1185517View attachment 1185518View attachment 1185519
Baada ya safari ndefu ya kuchangia Kodi mikoa ya Dodoma,Singida atimaye nipo Toronto(Tabora) naendelea kuchangia Kodi. Ila kwa mtoto huyu wa kinyamwezi haki ya mungu nachomoa betri,maombi yenu Ni muhimu usitokee mlipukoView attachment 1185517View attachment 1185518View attachment 1185519
Ubaya wa nyagi ni upi tena?Haswaa..! nyagi ni mbaya sana...noma sana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]