Blaki Womani
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 11,228
- 13,450
Chakula muhimu
Sasa nilitaka kwenda kuchangia kodi kule kwani wanaume was Dar nikaambiwa hapafai yaani bado nusu saa Nina cancel tiketi yangu
Umetoweka sana. Kwa nini?Hiyo kitu balaa
Best panaboa huku bia 6000. Nilitaka niende kunywa za 1500. Yaani unazungusha roundi alafu roho haiumihahaha kaa huko huko mkuu..cheers
Uko vizuriChakula muhimu View attachment 1183871
Mkuu ligi unayocheza ni ngumu kweli kweli.... Af naona unashushia na mkate Kwa pembeni... Ndo formula yake ama??😁😁[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123] Jikoni muda huuView attachment 1183301
Hivi huwa mnalewa mkinywa Hutu tu juisi?Karibuni leo najilipua hivi View attachment 1183870
Nasikia wamepandisha bei ya vinywaji kisa SADEC. ila next weekend natingahahaha kaa huko huko mkuu..cheers
Hii kitu nainywa nikiwa na mpango vinginevyo napata shida SanaBaada ya kazi nzito, napoza Koo DodomaView attachment 1183922
Nasikia wamepandisha bei ya vinywaji kisa SADEC. ila next weekend natinga
Ngano yake yenyewe siamini kama imeiva ipasavyoHivi huwa mnalewa mkinywa Hutu tu juisi?
Best panaboa huku bia 6000. Nilitaka niende kunywa za 1500. Yaani unazungusha roundi alafu roho haiumi
😂😂😂Wale tusiopenda kutumia vumbi la Congo.. wacongo wamekuletea hiyo
Wale tusiopenda kutumia vumbi la Congo.. wacongo wamekuletea hiyo
🤣🤣🤣🤣🤣Pole kwa matatizo mkuu..kula mboga na matunda mengi