Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,625
- 38,749
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]nimekubali mzeemama...mtoto kama ananawia tui la nazi, asante kwa kunishtua nije kuona navyovipenda
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]nimekubali mzeemama...mtoto kama ananawia tui la nazi, asante kwa kunishtua nije kuona navyovipenda
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]nimekubali mzeemama...mtoto kama ananawia tui la nazi, asante kwa kunishtua nije kuona navyovipenda
Mimi nimeona mkono tu [emoji41]
Haahahaha nasubiria utupie mambo yako ukigonga cocktail moja hatariii sananajua taste zako mzee baba! maisha ndo haya haya
Haahahaha nasubiria utupie mambo yako ukigonga cocktail moja hatariii sana
Karibuni walipa kodi wenzangu.View attachment 1175604
[emoji23][emoji23][emoji23] Wooii..niko wodini mie na midrip[emoji57][emoji57]! niliplan ijumaa niende Mza kula bata[emoji57][emoji57][emoji57]!
Pole sana, nini shida?
Home nalizia 88View attachment 1175820
Pole sanaa mkuu, get well soon!malaria boss
Asante mkuuPole sanaa mkuu, get well soon!
Ungetoa location angalau tulete matunda mkuu, tuendeleze umoja wetu kwa watakao kua karibu.Asante mkuu
Ungetoa location angalau tulete matunda mkuu, tuendeleze umoja wetu kwa watakao kua karibu.
Utamu wa pombe ni upi hasa? Ladha? Au ile stimu ikishakolea..?Kwasababu pombe ni tamu [emoji23][emoji23][emoji23]
Dah pole sana boss wangu kama utaona hali sio nzuri fanya uje bugando hosptal uku nitakupokea mimi na nadhani utapata huduma ipasavyo bila usumbufu, japo najua ni mbali toka uliko uko,, unitaharifu tuu mda wowote kama utakua na uhitaji huo.😂😂 Hospital ya hovyo kuwah tokea..! kakola mkuu..! eti toka yamenilaza had sasa hakuna nes alokuja..wala waniletee hata msos hakuna..wala maji..najitetemekea tu hapa..nawaangalia tu nawasubiri kwenye bili😏😏!
Aaaah pole sana mkuu...mimi nadhani yale mapombe meupe ni dawa kwasababu sijawahi kuumwa kabisa toka 2004malaria boss
4-3-3 hatoki mtuHome nalizia 88View attachment 1175820