Zemanga zoze
JF-Expert Member
- Jan 11, 2017
- 1,021
- 1,739
Hii ni chuga au wapi faza??Wakubwa nipo Nanenane Banda la kunani nakunywa faru na masela ...hivi hii kitu salama?View attachment 1173559
Hii ni chuga au wapi faza??Wakubwa nipo Nanenane Banda la kunani nakunywa faru na masela ...hivi hii kitu salama?View attachment 1173559
MorogoroHii ni chuga au wapi faza??
Anhaa huo mzigo una taste kama ya bananaMorogoro
Picha jamani tunogeshe mada
BalaaIbungo daaah panawakaga pale hatari...
Wewe mdau nilikuona majuzi katiBalaa
Ungenistua ndugu,pale ndio Kilingeni kwetuWewe mdau nilikuona majuzi kati
Hatimaye nimepita hapo ibungu. Ila parking ni shida pale.Sijui ndo mabibo ile...!
Mkuu pale nilishindwa kupark last wkend inaonekana parking ni ishuBalaa
Nilivyoifungua nilikua naangalia kwa chini sijaona kitu[emoji4]
Nitapita hapo nijionee maana naona sifa ni kede kedeIpo Mabibo Relini
Kama Unatokea kigogo Mwisho, unapita Loyola, Mabibo Mwisho stand unanyoosha km unaelekea ubungo maziwa, ukivuka reli tu mkono wa kushoto ndio utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea Big Brother au kona, Unakuja mpaka Chuo cha Usafirishaji NIT unapita mbele kuna Petrol station [emoji579] Unakunja kulia unavuka reli mkono wa kushoto ndio utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea ubungo stand kupita njia ya ubungo maziwa ukishavuka Ile njia panda ya kuelekea external na makaburi ya UFI bandari ya nchi kavu, mbele kuna kanisa, kisha kuna wakala wa CRDB Bank mbele kidogo kabda hujavuka reli njia inayoelekea Uwanja wa Sahara mkono wa kulia utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea Mabibo Makaburi, external au Riverside Unakuja mpaka mataa ya external Unapitia hiyo njia yenye madaraja mawili barabara ya Shungashunga njia panda ya kuelekea ubungo maziwa na makaburi ya UFI bandari ya nchi kavu,unakunja kulia, mbele kuna kanisa, kisha kuna wakala wa CRDB Bank mbele kidogo kabda hujavuka reli njia inayoelekea Uwanja wa Sahara mkono wa kulia utaiona Ibungu mubashara
Mkuu Umetisha aisee kwa Maelezo Hayo Sintapotea Nitakaribia Hapo Kulipa Kodi.Ipo Mabibo Relini
Kama Unatokea kigogo Mwisho, unapita Loyola, Mabibo Mwisho stand unanyoosha km unaelekea ubungo maziwa, ukivuka reli tu mkono wa kushoto ndio utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea Big Brother au kona, Unakuja mpaka Chuo cha Usafirishaji NIT unapita mbele kuna Petrol station [emoji579] Unakunja kulia unavuka reli mkono wa kushoto ndio utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea ubungo stand kupita njia ya ubungo maziwa ukishavuka Ile njia panda ya kuelekea external na makaburi ya UFI bandari ya nchi kavu, mbele kuna kanisa, kisha kuna wakala wa CRDB Bank mbele kidogo kabda hujavuka reli njia inayoelekea Uwanja wa Sahara mkono wa kulia utaiona Ibungu mubashara
Kama unatokea Mabibo Makaburi, external au Riverside Unakuja mpaka mataa ya external Unapitia hiyo njia yenye madaraja mawili barabara ya Shungashunga njia panda ya kuelekea ubungo maziwa na makaburi ya UFI bandari ya nchi kavu,unakunja kulia, mbele kuna kanisa, kisha kuna wakala wa CRDB Bank mbele kidogo kabda hujavuka reli njia inayoelekea Uwanja wa Sahara mkono wa kulia utaiona Ibungu mubashara
Uwe makini sana na hiyo bar inajaa sana, na kuna watoto wa mbwa wale wa mabibo, manzese, mburahati etc.. especially kama ni mtu wa kunywa mpaka late hours. Kama uko pekeyako usiache bia alafu uje uinywe, maliza kabisa ukija ufungue nyingine mpya... na kuna siku zilishawahi kulia hapo wazee wa kazi walikuja kuchukua chao...Mkuu Umetisha aisee kwa Maelezo Hayo Sintapotea Nitakaribia Hapo Kulipa Kodi.
Uwe makini sana na hiyo bar inajaa sana, na kuna watoto wa mbwa wale wa mabibo, manzese, mburahati etc.. especially kama ni mtu wa kunywa mpaka late hours. Kama uko pekeyako usiache bia alafu uje uinywe, maliza kabisa ukija ufungue nyingine mpya... na kuna siku zilishawahi kulia hapo wazee wa kazi walikuja kuchukua chao...
Duh!!Uwe makini sana na hiyo bar inajaa sana, na kuna watoto wa mbwa wale wa mabibo, manzese, mburahati etc.. especially kama ni mtu wa kunywa mpaka late hours. Kama uko pekeyako usiache bia alafu uje uinywe, maliza kabisa ukija ufungue nyingine mpya... na kuna siku zilishawahi kulia hapo wazee wa kazi walikuja kuchukua chao...