Upiversity
JF-Expert Member
- Jun 19, 2015
- 3,486
- 2,634
Nipo hapa Millers Pub sioni kitu
duh!..kwani wameanza kuwepo hadi Miller mkuu,au ulikuwa unatest zali tu?
Nipo hapa Millers Pub sioni kitu
0765368866 anaitwa Grace... kwa misimbazi mitatu tuu, anakupa matundu yoooote hata pua na masikio... uwezo wko tuu..
NB: asikudanganye ukamtumia nauli kwenye simu, utakua humpati tena.. bora umfate alipo umpeleke machinjioni... yuko fit..
cheers..
Maongezi yawaasherati noma!
kuna pia plae Barabara ya 8 baada ya msikiti humo ndani kuna mchanganyiko wa machangu na "vijana Waliwa Viboga"
Hahahahah uzi wa ma- fornicators huu yaank hapa ni mipango ya kutusua na kuchjnja aisee!!!
oma sana huyu mtuHahahahah nimecheka sana.matundu yote hata pua khaaaa!!!!!!
Vunja kiuno ni dadaa QUEEN MABURUDANI hapo SINZA KWA REMMY AZANIA GUEST HOUSE
ukimpitia anastazia utenge na sehemu yakukuzika
Kwa nini unyonye chuchu za changu? Unajua zimetoka kunyonywa na nani kabla yako?
ukiwa na changudoa it means kulikuwa na mtu kabla yako
na kutakuwa na mtu baada yako,
Kwa nini unyonye chuchu za changu? Unajua zimetoka kunyonywa na nani kabla yako?
word....
Uccm unahusika vipi au umesikia vyama ndo vinabeba dhambi za watu,utakufa na unyumbu wako.