Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Njia nzuri ya kuandama online.
1. kama unatumia simu, zima simu yako kisha dumbukiza chooni( hakikisha ni choo cha shimo)
2. kama unatumia computer, ikiwa on idumbukize kwenye pipa la maji ( hakikisha pipa limejaa maji ya kutosha)

jaribu moja ya njia hapo juu kisha tupe mrejesho

Kumbe! Ndo maana siwaoni. Niweke kwenye pipa la kupikia gongo au lolote?
 
Hebu ngoja nikae vzr nione hayo maandamano,maana nipo hapa Musoma mjini watu wanapiga kazi kama kawaida.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Maandamano ya Online yanawezekana kwa Walevi wa Gongo Tu...
 
Asubuhi ka saa 5 nimekutana na gari la TRA likitangaza masuala ya kulipa kodi mapema. Mida hii naona jamaa wa TANESCO nao ndo wanapita hapa Bweli wanatangaza kuwa stakabadhi za malipo zimetoka, sasa hayo maandamano yako wapi? Tuambiane ili tuwe updates jamani.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Wakuu yameanza saa ngap? Na mbona hamtup updates
 
Hv wanaoandamana hawana shughuli za kufanya nadhani mtu huwezi acha kibarua chako kinacholisha familia eti unaenda kuandamana.
 
Hebu ngoja nikae vzr nione hayo maandamano,maana nipo hapa Musoma mjini watu wanapiga kazi kama kawaida.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Maandamano yanaanzia katani kusikojulikana,yatakutania musoma mjini ofisi za chama shughuli zimesimama ili kuendeleza mapambano mtaani
 
Mkuu Jumong S mtoa mada anasema wako bukanga je nikwel? Hebu mtupe updates jaman
 
Last edited by a moderator:
Pamoja sana hii nimeipenda watu kila kata wanaandamana kutoka kwenye kata zao wanakuja kukutania mjini,musoma kuna kata 16,gari za polisi ni 5 tu

Wewe msemaji wa jeshi la polisi au baba yako anatoa hizo gari?
 
Hv wanaoandamana hawana shughuli za kufanya nadhani mtu huwezi acha kibarua chako kinacholisha familia eti unaenda kuandamana.

Wewe ndo hujui haki yako! Bola katiba bora hicho kibarua chako utakifanya kwa a man I! Nenda darasan kasome kwa moment yako unaonekana nitabulalasa
 
Hiyo picha niza zamani, nipo Bweri sasa hivi sioni maandamano yoyote, hali ni kawaida watu wanaendelea na biz as uzoo.
 
Acha iwe hivyo, sasa tutaendelea kubembeleza watawala mpaka lini eti kisa Libya.

Kuna uwezekano wa wananchi wengi tz hajui haya maandamano yanahusu nn, ninavyoona mm ni wananchi wengi tz wanafikiri haya maandamano ni yakuionyesha serikali jinsi tulivyochoka hali duni ya maisha tunayoishi(umaskini ) na wala sio KATIBA.......Katika hali kama hiyo nisawa na kupoteza muda, kama kweli tunataka kufanya mabadiliko ndani ya nchi ni vema kila mwanchi ajui wapi pamekosewa na wapi pako sawa na nn mawazo yake...........ukiangalia watu wanaojua lengo la maandamano haya ni wachache WENGI WAFATA MKUMBO.
 
Maandamano yanaanzia katani kusikojulikana,yatakutania musoma mjini ofisi za chama shughuli zimesimama ili kuendeleza mapambano mtaani[/ QUOTE] Mwandaaji wa hii kitu ni nouma sana,Tangazo linasema tukutane tulipokubaliana laaaa!! kwa hiyo waandamanaji wanajua wanapoenda kukutania,wewe kama sio sehemu yao kaa utulie.
 
Back
Top Bottom