Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Makamanda wakitokea Etaro kuelekea Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Mara kupeleka maandamano yao bila kikomo sasa wapo maeneo ya Bukanga kwenye Mtambo wa Maji

hao maccm wamezoea kufikiri kwamba watanzania hawawezi kufikiri.Ni kiburi kibaya kufikiri wao ndiyo wenye haki ya kufikiri kwa niaba ya wengine






.View attachment 187312
Haiingii akilini kudhani wenye uwezo wa kufikili ni wana ccm tu
 
Njia nzuri ya kuandama online.
1. kama unatumia simu, zima simu yako kisha dumbukiza chooni( hakikisha ni choo cha shimo)
2. kama unatumia computer, ikiwa on idumbukize kwenye pipa la maji ( hakikisha pipa limejaa maji ya kutosha)

jaribu moja ya njia hapo juu kisha tupe mrejesho
 
Nikweli kaka.Pamoja na kucheza bao pia ni mashujaa wa ukweli katoka karne zote ndani ya nchi hii.Hebu pekua katika vitabu vya historia utagundua kuwa huo ni mchezo wa asili pwani na ni moja ya sehemu watu walikutana kumpinga mkoloni kupitia kampeni za chinichini.Uhuru huu unaouona leo hii asilimia 98% umeandaliwa na kufanikishwa na hao wacheza bao.Ndio maana ukitaja wapambanaji katika nchi hii huwezi kuwatoa watu km Abdulwahid Sykes na Cleist Sykes ambaye mi mdogo wake,Bibi Titi Mohamed,Zuberi Mtemvu,Sheikh Suleiman Takadiri,Sheikh Ramia,Bibi Kipara,Dosa Azizi na wengineo wengi sana tu kwa hapa hawa wanatosha.Wakati Nyerere anaenda uingereza hawa ndio waliomchangia fedha na kuhamasisha juu ya kudai uhuru.Ww ndugu wakati huo nyie bara mmetulia tu,wazee wa pwani wanahangaika kudai uhuru.Leo mnawatukana watetezi wenu?Kweli fadhila mfadhili mbuzi binadamu atakuudhi.Leo nimekubali wahenga wamesema kweli.

Ukiona hivyo basi ujuwe mikoa mingi ya bara haikutawaliwa mlitawaliwa nyinyi wavaa misuri na wafuga mabusha.

Maana unataka kuleta porojo za misikitini na ngano za Mohamed Saidi.
 
Leo hii maandamano ya CHADEMA yameanza kutoka kata mbalimbali,wapo walioanzia barabara kuu inayotoka Mwanza kuelekea Musoma Mjini.Wapo wanaotokea Bweri,wapo wanaotokea wilaya ya Butiama Etaro watu wote hawa wanaenda kukutania ofisi ya mkuu wa mkoa,ofisi ya mkuu wa wilaya na kwingineko kupinga bunge la katiba linaloendelea.

Picha nitazileta muda si mrefu kwa sisi tunaoanzia Bweri kuelekea mjini kuanzia sasa kwani wananchama wameamua kuandamana usiku na mchana na kusitisha shughuli zote.

Makamanda wote wa Musoma tukutane mahali tulipokubaliana.

Safi makamanda tuko pamoja,.
 
Pamoja sana hii nimeipenda watu kila kata wanaandamana kutoka kwenye kata zao wanakuja kukutania mjini,musoma kuna kata 16,gari za polisi ni 5 tu
 
Kila la kheri.Kufanikiwa kwenu kutafungua njia kwa maeneo mengine pia.
 
Hakika kutapambazuka tu!!!magamba yatake yasitake!!
 
Mungu hutazama sauti za watu na wanyonge kama Wananchi wa hali ya chini. CCM walisahau kua nchi ni ya watanzania waowakafanya Nchi ni mali yao.
 
Huyo aliyeandaa hayo maandamano ni great thinker,kacheza na akili na police
 
Back
Top Bottom