Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Nasubiri nisikie statistic ya wangapi waliofariki kama kafara wa Mbowe mwaka huu kwa ajili ya kulinda uhongozi wake CDM, wajinga handamaneni.

Jamani, huyu naye ni Mtanzania......?
 
Sasa nyinyi mtatawaliwaje wakati mlikuwa hamjitambui.Pia sijui historia hiyo ni ya wapi.Tatizo lenu mnajikweza kwa sifa bandia,ilhali wenye kustahiki sifa mnawatengezea jina baya.Hii ni slogan ya watu wapenda kujikweza.Mnatumia kanuni ya kuua paka au mbwa kwa kumbabatizia jina baya ili watu wamuone mbaya na wamuue.Sasa nyinyi mnaleta kwetu mara ooohh vishipa,mara wavaa misuli.Hayo maradhi tu na mavazi ambayo hata wewe yanakupata.Mbona maeneo fulanifulani wanameno ya rangi flani na sehemu zengine huko miguu inamatege na wakitembea km wanapanda mlima vile.Hayo ni matatizo ya kibinadamu tu kutokana na matatizo ya asili ya pande hizo.Tusidharauliane na kubezana kwa matatizo tuliyopewa na mungu ambayo hata wewe yanaweza kukupata.Kuhusu historia kaka ya msikitini inawezekana km ulivyodai lkn kwani mda siunabadilika na mambo yanabadilika.Mm naona hivi sasa huenda elimu imehama kwenye makoti na sasa ipo kwenye kanzu.Asanterabi Malima ni mfano mzuri na mwepesi kwako.Jenga hoja kaka,sio matusi na kejeli.

Wewe kweli Mzaramo yani mabusha kawapa Mungu? Realy? Seriously? Am out.
 
utafikiri wanafukuza mwizi

Mkuu laki si pesa upo sawa kabisa hizi sura Ni za kufukuza majizi, mabadhirifu, mafisadi, madhaifu yanayofanya hila zote kukaa Dom kutafuna posho na kuandika kitu ambacho mwisho WA siku kitakwama!
 
Last edited by a moderator:
Heh!Mr Blac sasa hivi ulikuwa mzima kulikoni tena ktk kura hiyo tena?
 
Kweli Sasa naamini CHADEMA imefika kikomo. Haya nayo ni maandamano? Hawa wavuta bangi 20 nao mnawaita waandamanaji?
 
leo hii maandamano ya chadema yameanza kutoka kata mbalimbali,wapo walioanzia barabara kuu inayotoka mwanza kuelekea musoma mjini.wapo wanaotokea bweri,wapo wanaotokea wilaya ya butiama etaro watu wote hawa wanaenda kukutania ofisi ya mkuu wa mkoa,ofisi ya mkuu wa wilaya na kwingineko kupinga bunge la katiba linaloendelea.

Sisi tunaoanzia bweri kuelekea mjini kuanzia sasa kwani wananchama wameamua kuandamana usiku na mchana na kusitisha shughuli zote.

Makamanda wote wa musoma tukutane mahali tulipokubaliana.
attachment.php

attachment.php

pamoja daima tutashinda zidi ya chama dhalim (ccm) na washirika wao
 
Back
Top Bottom