Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Maandamano ya CHADEMA Musoma Mjini - Septemba 22, 2014

Leo hii maandamano ya CHADEMA yameanza kutoka kata mbalimbali, wapo walioanzia barabara kuu inayotoka Mwanza kuelekea Musoma Mjini.

Wapo wanaotokea Bweri,wapo wanaotokea wilaya ya Butiama Etaro watu wote hawa wanaenda kukutania ofisi ya mkuu wa mkoa, ofisi ya mkuu wa wilaya na kwingineko kupinga bunge la katiba linaloendelea.

Sisi tunaoanzia Bweri kuelekea mjini kuanzia sasa kwani wananchama wameamua kuandamana usiku na mchana na kusitisha shughuli zote.

Makamanda wote wa Musoma tukutane mahali tulipokubaliana.
attachment.php

attachment.php

Waapii?? Mtaishia kupost picha za zamani za maandamano!! Kama ubavu mnao kaandamaneni mkione!! Nyaambaaf!!!!
 
polisi hawajatokea Kha! maandamano hayana swagga ka mchakamchaka tu!
 
Mbona kwenye hicho mnachoita maandamano sioni viongozi wa CHADEMA?
 
Hayo si maandamano Mkuu. Wamechukua picha za zamani na kuweka hapo

Propaganda za kitoto,akili za kitoto na mawazo kama vile ya kucheza disco na kuchezea music mixer kwenye masuala nyeti ya nchi kama alivyo mwenyekiti wao! Kha! What a Small time mind this is!!! Amkeni jama hii siyo njia sahihi ya kuendesha mambo! Think!!!!
 
Propaganda za kitoto,akili za kitoto na mawazo kama vile ya kucheza disco na kuchezea music mixer kwenye masuala nyeti ya nchi kama alivyo mwenyekiti wao! Kha! What a Small time mind this is!!! Amkeni jama hii siyo njia sahihi ya kuendesha mambo! Think!!!!

acha kujidhalilisha na kudhalilisha jinsia yako
 
Hakuna cha maandamano wala nini, polisi wamewadhibiti hizo picha zote za zamani. mmetii bila shuruti
 
Leo hii maandamano ya CHADEMA yameanza kutoka kata mbalimbali, wapo walioanzia barabara kuu inayotoka Mwanza kuelekea Musoma Mjini.

Wapo wanaotokea Bweri,wapo wanaotokea wilaya ya Butiama Etaro watu wote hawa wanaenda kukutania ofisi ya mkuu wa mkoa, ofisi ya mkuu wa wilaya na kwingineko kupinga bunge la katiba linaloendelea.

Sisi tunaoanzia Bweri kuelekea mjini kuanzia sasa kwani wananchama wameamua kuandamana usiku na mchana na kusitisha shughuli zote.

Makamanda wote wa Musoma tukutane mahali tulipokubaliana.
attachment.php

attachment.php
H
HIZO zote picha za zamani, kama mnaubavu andamaneni sasa, mnatishia tishia watu hapa ......nya........u......nyie
 
Hili kwa musoma linawezekana kabisa ila siyo dar huko vijana mayai mayai sana wakipigwa bomu la machozi tu wanatawanyika huku polisi wenyewe wanajua moto wa vijana yani wakizuia ama zao ama zetu.
 
Duh! Wabongo wameamua kucheza ngoma za Kikenya. Langu jicho tu, sisi kwetu Kenya huwa tukiamua linatendeka. Lakini mzuie vurugu, yawe tu maandamano ya amani.
 
Back
Top Bottom