Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

Ma X Girlfriend wananisaka kwa udi na uvumba

shocked-smiley-emoticon.gif

usiogopeeeeeee
 
Ha ha ha mkuu Bujibuji oa hivyo hivyo na we we waletee tu watoto wako wanje
 
Last edited by a moderator:
Miaka 35 sasa imepita tangu nilipozaliwa, wale ma ex girlfriend wangu wabakiaji, ambao hawajabahatika kupata mume, wananisonga kwelikweli tuingie kwenye taasisi ya ndoa. Wote wamezalishwa, waliniumiza moyo na sina moyo tena wa kupenda.

Je niwafanye nini watu hawa? Acha nizeeke na ubachela wangu.

Nipende mimi....
 
Usikubali kuzeeka na ubachela wako, achana na hao wa zamani angalia ambao mtaendana tabia kwa sasa
 

Attachments

  • Im Yours Forever.jpg
    Im Yours Forever.jpg
    143.8 KB · Views: 43
Last edited by a moderator:
Miaka 35 sasa imepita tangu nilipozaliwa, wale ma ex girlfriend wangu wabakiaji, ambao hawajabahatika kupata mume, wananisonga kwelikweli tuingie kwenye taasisi ya ndoa. Wote wamezalishwa, waliniumiza moyo na sina moyo tena wa kupenda.

Je niwafanye nini watu hawa? Acha nizeeke na ubachela wangu.

Hahahaha mkuu Bujibuji unajua ilikua nami nianzishe topic kama hii juzi nikawa busy tu. Aisee hivi karibuni pamekua na tsunami ya ma X wakinitafuta. Sasa mimi ni pamoja na wa 2 ambao wameolewa.
Sijui tatizo nini! Nikakutana na mmoja majuzi kwenye hio nyama choma yao, yani full matatizo! Ila bahati mbaya kwao ni nyamgluu kaamua kutulia na hivyo harudi kwa vya zamani, labda vipya!! Lol!
Kwanza mimi ndio nikaamua kabisa na kuweka profile ya ma bebez kwa whatsapp for a few hours kuwakata maini!
 
Back
Top Bottom