Miss Neddy
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 14,684
- 8,760
Last edited by a moderator:
umbea si kazi... kazi kusutwa
kausha basii, najuuta kukutajia jina la shemejio
hahahahaha usitake kumpa mawazo mpiga picha mkuu
mwisho kamera aivunje vunje bureeee
Nilifanya maamuzi magumu, niligundua hata siku moja sungura hawezi kuwa ngamia
hahahahaha baki njia kuu popote utakapochepukia nitampa info
nampenda sana cameraman, sitaki kumpoteza nna mpango wa kuanza kumsaidia kupiga picha, nataka niongeze mapenzi wala hataivunja camera yake! mfikishie hizi salam mwambie nitampenda milele
sina mchepuko mie nipo njia kuu always..
woowh! usitake niwehuke mie saizi
Just get ready to fly!!!
[video]www.youtube.com/watch?v=HsBffFnnhdE‎[/video]
nimemnyima Excel nimekupa wewe naomba ulitunze
am coming...Tyta kam zis wei
umbea si kazi... kazi kusutwa
umejuaje,kila kitu...hahahahaha usitake kumpa mawazo mpiga picha mkuu
mwisho kamera aivunje vunje bureeee
kausha basii, najuuta kukutajia jina la shemejio
hahahahaha baki njia kuu popote utakapochepukia nitampa info
nampenda sana cameraman, sitaki kumpoteza nna mpango wa kuanza kumsaidia kupiga picha, nataka niongeze mapenzi wala hataivunja camera yake! mfikishie hizi salam mwambie nitampenda milele
sina mchepuko mie nipo njia kuu always..
ukiangukia namimi si naangukia kwa Excel tu na hivi kaniambia akiniona tu kamoyo kanamdundadunda.. utaisoma namba
ukiangukia namimi si naangukia kwa Excel tu na hivi kaniambia akiniona tu kamoyo kanamdundadunda.. utaisoma namba
thank you my Tz! am ready to fly beibe