CCM ya Nyerere tunayoijua siyo hii ya watu wasio na maadili kina Nape, Lusinde, Mwigulu, huku wazee waasisi wa chama kina Butiku, Warioba, SAS wanafanywa kama wageni waalikwa na sio wenye hafla.Eti watubu.
Hiyo ibada ya toba itaendeshwa na nani Nabii Gwajima?
Hili swala unalosema haliwezekani kwa sababu wao watorokaji ndo wanakuja kuchukua vyeo vyote vya uongozi.
Kaja Lowassa ndo kapewa Urais siku 1 baada ya kupewa kadi ya uanachama. Kuna anayeweza kumkoholea Lowassa leo?
Kaja Sumaye ndo kaja kuwa mwalimu maanake anadai ukawa hawajui jinsi ya kuongoza serikali. Alimpa makavu Mbatia kuwa hajui utawala, hajawahi gusa file la serikali.
Masha kaja kuwa kamanda wa kampeni..
Subiri tu uone...
Usiwe na haraka.
Yani CHADEMA haina muda mrefu inakufa kifo cha mende...ile CHADEMA tulioizoea haipo tena imekuwa CCM B.
Makada wote hao wanataka madaraka ndani ya chama wakina saa 8 jiandaeni kuwapisha akina Masha na Msindai waongoze chama...
View attachment 292962
upende wa pili wamemuandaa huyu mtu aje kuropoka uongo mwingine na unafiki.
Kweli UKAWA, LOWASSA ni wabunifu ni kesho hapo BAHARI BEACH shuhudia MAKUBWA.TOROKA UJE.
Swissme;
Kumbe ndivyo mnavyojidanganya?
Magufuli alivyonunua ile meli mbovu,alivyokurupuka kukamata meli ya samaki ilikuwaje?
Hapo akiwa waziri tu aliweza kulisababishia taifa hasara kubwa hivyo,vipi akiwa rais?
Huo ubongo wake ambao haujaathiriwa haya ndio maamuzi aliyoyafanya.
Acha kuishi kwa nahadharia,subiri ujionee Tanzania mpya chini ya Lowassa.
Jinsi mambo yalivyo magumu kwa Magufuli kuweza kushindana na Mh. Edward N. Lowassa, namkaribisha rasmi "Magufuli Toroka Uje" tutakuteua ubunge tukurudishe kwenye wizara yako ya ujenzi. Kwenye urais kiongozi wangu ulikuwa hujajiandaa.
Udalatinda ong'wiswe, utulile dilu duhu i'talehe 25/10/2015
Kesho ni Chalinze, Kibaha na Bagamoyo au amefuta maana mnanichanganya