Lowassa apigwa mawe Tarime | Page 10 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa apigwa mawe Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIBARAone, Jun 9, 2015.

  1. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni katika harakati zake za kutafuta wadhamini mikoa mbali mbali, kazi anayoifanya kwa kutumia usafiri wa ndege binafsi alizopewa na marafiki zake kama anavyodai.

    Leo ilikuwa zamu ya mkoa wa Mara ambapo amedhamiria kufikia wilaya zote za mkoa wa Mara. Alipofika Tarime ndipo wananchi walishikwa na hasira na kuanza kutoa maneno mbalimbali. Maneno hayo mengine yalisikika yakisema Mwizi wa rasirimali zetu. Hapo ndipo mawe yakisema kurushwa toka kwa huo umati ndipo hatua za kumnusuru zilichukuliwa kwa kupeleka ndani ya gari.

    Lakini kwa hapa Musoma, vijana wa bodaboda wapatao 200 kila mmoja alikuwa anapewa 20,000 /= na mafuta lita 5 yaani full tank, ili waweze kufanya mapokezi.

    My take:
    Mkoa wa Mara hatuhitaji mafisadi watutawale.

    ========
    UPDATE:

    Capture lowassa.PNG
     
  2. k

    kemi2011 JF-Expert Member

    #181
    Oct 10, 2015
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 704
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    Huna jipya....
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #182
    Oct 10, 2015
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,845
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Umeishiwa sera, una dalili za kufilisika mwelekeo: unafufua habari ya mwezi Juni 2015, lile dua lililosomwa na sheikh pale jangwani likufike!
     
  4. Cham Bee

    Cham Bee JF-Expert Member

    #183
    Oct 10, 2015
    Joined: Feb 10, 2015
    Messages: 3,015
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Kwa kutubu kwake amepona na kupakwa mafuta ili awe mfalme Wa nchi yetu.Vasco da Gama,John Kasuku,Benny Mikwapa,Ndugu Kinena na wengine wote wana nafasi ya kutubu na kuzaliwa upya.
     
  5. Entim

    Entim JF-Expert Member

    #184
    Oct 10, 2015
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 3,326
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    hii post ya mwaka jana, hata hivyo alipata mapokezi mazuri tu.
     
  6. PingIdea

    PingIdea JF-Expert Member

    #185
    Oct 10, 2015
    Joined: Jan 24, 2015
    Messages: 363
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Lowassa ndiye Raisi
     
  7. K

    Ksuley1411 JF-Expert Member

    #186
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Hbr Na Evidence Zinasigana!!! Mahakama Imekata Ushaidi Wenu!! Maana Kesi MPYA Na USHAIDI Wa Zamani, Kabla Ya TUKIO!!
     
  8. U

    Ubora JF-Expert Member

    #187
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 27, 2015
    Messages: 664
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Azomewe tu
     
  9. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #188
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,495
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Please give me a breack. This is an irrelevant thread as for now.
     
  10. M

    Mwisawa Senior Member

    #189
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 177
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
  11. t

    tarime609 Member

    #190
    Oct 10, 2015
    Joined: Aug 25, 2015
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa nn
     
  12. m

    mzee wa kismati JF-Expert Member

    #191
    Oct 10, 2015
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 1,553
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    endeleeni kujitekenya mcheke
     
  13. D

    Don lizzo Member

    #192
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 20, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    MBNA gazeti LA jumatano hlo
     
  14. p

    peter muta Senior Member

    #193
    Oct 10, 2015
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan ukiskia kenge huyu jamaa nizaid ya kenge maana Rowasa anasubiliwa na maelfu ya watu Tarime ambapo atatokea Nyamongo ambako nako bado anasubiliwa na maelfu ya wapenda mabadiliko sasa sjui kinachomtekenya nin hd aanze kudanganya wanajanv.
     
  15. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #194
    Oct 10, 2015
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,532
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Habari ya mwezi wa sita dah ushogo ngumu kuacha
     
  16. bananga

    bananga JF-Expert Member

    #195
    Oct 10, 2015
    Joined: Oct 2, 2013
    Messages: 514
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Lowassa juu someni tarehe
     
  17. b

    babampigi JF-Expert Member

    #196
    Oct 10, 2015
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 364
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Daah gazeti la june 10th 2015 mnalileta leo kweli?? Ccm kweli maji yako shingoni
     
  18. Chinga One

    Chinga One JF-Expert Member

    #197
    Oct 10, 2015
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 7,556
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    Usinichulie wewe nani ccm? usinitaftie nuksi kabisaaa nitake radhi.
     
  19. inembe

    inembe JF-Expert Member

    #198
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 7, 2015
    Messages: 264
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Habari za mwezi Wa sita mneleta Leo, ndo maana mnashindwa kujua nyakati zinaendaje
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #199
    Oct 10, 2015
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,315
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha asante kwa gazeti hapa kumwaga pombe tu 25th October 2015
     
  21. b

    babampigi JF-Expert Member

    #200
    Oct 10, 2015
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 364
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mimi sio kitu ccm, nimeku quote tuu ulivyopost gazeti la mwezi wa 6, sasa hasira za nini mkuu?
     
Loading...