Lowassa apigwa mawe Tarime | Page 12 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa apigwa mawe Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIBARAone, Jun 9, 2015.

  1. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni katika harakati zake za kutafuta wadhamini mikoa mbali mbali, kazi anayoifanya kwa kutumia usafiri wa ndege binafsi alizopewa na marafiki zake kama anavyodai.

    Leo ilikuwa zamu ya mkoa wa Mara ambapo amedhamiria kufikia wilaya zote za mkoa wa Mara. Alipofika Tarime ndipo wananchi walishikwa na hasira na kuanza kutoa maneno mbalimbali. Maneno hayo mengine yalisikika yakisema Mwizi wa rasirimali zetu. Hapo ndipo mawe yakisema kurushwa toka kwa huo umati ndipo hatua za kumnusuru zilichukuliwa kwa kupeleka ndani ya gari.

    Lakini kwa hapa Musoma, vijana wa bodaboda wapatao 200 kila mmoja alikuwa anapewa 20,000 /= na mafuta lita 5 yaani full tank, ili waweze kufanya mapokezi.

    My take:
    Mkoa wa Mara hatuhitaji mafisadi watutawale.

    ========
    UPDATE:

    Capture lowassa.PNG
     
  2. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #221
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    kumbukumbu mujarabu
     
  3. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #222
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    waga napenda mno picha za hawa Wanyama nitabandika sebuleni kwangu wawe wanaona
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #223
    Oct 12, 2017
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
     
  5. Tajirimsomi

    Tajirimsomi JF-Expert Member

    #224
    Oct 12, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 2,852
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    Hahaha hi comment balaa
     
  6. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #225
    Oct 12, 2017
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,233
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Mkuu mtwa mkulu kwa nini unafukua makaburi....???
     
  7. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #226
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nataka tuu ndugu zangu wakumbuke waliko toka
     
Loading...