Lowassa apigwa mawe Tarime | Page 11 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa apigwa mawe Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIBARAone, Jun 9, 2015.

  1. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni katika harakati zake za kutafuta wadhamini mikoa mbali mbali, kazi anayoifanya kwa kutumia usafiri wa ndege binafsi alizopewa na marafiki zake kama anavyodai.

    Leo ilikuwa zamu ya mkoa wa Mara ambapo amedhamiria kufikia wilaya zote za mkoa wa Mara. Alipofika Tarime ndipo wananchi walishikwa na hasira na kuanza kutoa maneno mbalimbali. Maneno hayo mengine yalisikika yakisema Mwizi wa rasirimali zetu. Hapo ndipo mawe yakisema kurushwa toka kwa huo umati ndipo hatua za kumnusuru zilichukuliwa kwa kupeleka ndani ya gari.

    Lakini kwa hapa Musoma, vijana wa bodaboda wapatao 200 kila mmoja alikuwa anapewa 20,000 /= na mafuta lita 5 yaani full tank, ili waweze kufanya mapokezi.

    My take:
    Mkoa wa Mara hatuhitaji mafisadi watutawale.

    ========
    UPDATE:

    Capture lowassa.PNG
     
  2. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #201
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,955
    Likes Received: 6,174
    Trophy Points: 280
    Asante!!!
     
  3. Chinga One

    Chinga One JF-Expert Member

    #202
    Oct 10, 2015
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 7,537
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    hiyo ni mwezi june kabla ya EL kujiunga na harakati za kweli za ukombozi wa Tanzania.

    Kuniita ccm ni sawa na kunizika wakati niko hai.
     
  4. JAMII-ASM

    JAMII-ASM JF-Expert Member

    #203
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,299
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    ''Akumbana na nguvu ya Chadema, vijana ''wa chadema'' warusha mawe''
    Huyu ndie rais ajae !!!
     
  5. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #204
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,955
    Likes Received: 6,174
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unataka kusema UKAWA ndo walifanya hivi?
     
  6. b

    babampigi JF-Expert Member

    #205
    Oct 10, 2015
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 364
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Hahaa pole mkuu sikutaka kukuzika, nimekuelewa samahani mkuu..Mimi sina chama sema nataka mabadilika na Lowassa ndio atabadilisha hii nchi, ccm inabidi wakubali waachie nchi kiroho safi maana hawajafanya lolote miaka yote 54, sasa wawape wenzao nchi miaka 5 sio mingi tuone kama watafanya the same mistakes ccm wamefanya..
     
  7. Chinga One

    Chinga One JF-Expert Member

    #206
    Oct 10, 2015
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 7,537
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    hapo sasa tuna ongea lugha moja!
     
  8. pakaywatek

    pakaywatek JF-Expert Member

    #207
    Oct 10, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 3,068
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    sasa amekua jiwe kuu watampokea haijawahi kutokea.
     
  9. JAMII-ASM

    JAMII-ASM JF-Expert Member

    #208
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,299
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha nyakati, semeni mmechemka ! Hayo mawe si mngemuua !
     
  10. screpa

    screpa JF-Expert Member

    #209
    Oct 10, 2015
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 4,955
    Likes Received: 6,174
    Trophy Points: 280
    washabiki wa huu uzi walikuwa UKAWA sahivi hawataki kuuona
     
  11. C

    CLEMENCE THOMAS Member

    #210
    Oct 10, 2015
    Joined: Jun 30, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa post uwe unasoma alama za nyakati
     
  12. g

    geraldkowero1 JF-Expert Member

    #211
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 5, 2014
    Messages: 1,841
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli ccm pumzi imekata. Sasa hii thred ya toka june inawasaidiaje kwenye kampeni za sasa hivi? Hivi tuamini mlioko huko wote hayupo anaejua kwamba katika siasa usiku mmoja tu unaweza kubadilisha misimamo na hata matokeo ya kura? Nawashauri wale wenye uelewa watoroke na kujiunga ukawa wao pumzi ni ya kufikia.
     
  13. JAMII-ASM

    JAMII-ASM JF-Expert Member

    #212
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,299
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha nyakati ,ni unafiki mtupu.
     
  14. JAMII-ASM

    JAMII-ASM JF-Expert Member

    #213
    Oct 10, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,299
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Sasa amekuwa jiwe kuu..baada ya kupigwa mawe..
     
  15. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #214
    Oct 10, 2015
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 14,963
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    alifitiniwa ili aitoroke ccm aje aongoze mabadiliko....:cheer2:
     
  16. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #215
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Maskini manyumbu walipo ambiwa wapige wakapiga walipo ambiwa msafi wakasafisha barabara
     
  17. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #216
    Oct 12, 2017
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,318
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Fisadi wa akina nani sijaelewa mkuu
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #217
    Oct 12, 2017
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Haaa..!! rangi ya Lowassa imewachanganya wakadhani ni mzungu wa Barrick. Dah ushamba mwingine..!! Lowassa mbona ni mtanzania mwenzetu wala sio wale wanaowaibieni makinikia.
     
  19. kedekede

    kedekede JF-Expert Member

    #218
    Oct 12, 2017
    Joined: Aug 21, 2016
    Messages: 1,991
    Likes Received: 1,792
    Trophy Points: 280
    kaokolewa na nani?
     
  20. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #219
    Oct 12, 2017
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,948
    Likes Received: 2,763
    Trophy Points: 280
    habari ya 2015
     
  21. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #220
    Oct 12, 2017
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,320
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG] upload_2017-10-12_13-5-30.jpeg
     
Loading...