Lowassa apigwa mawe Tarime | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lowassa apigwa mawe Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIBARAone, Jun 9, 2015.

  1. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ni katika harakati zake za kutafuta wadhamini mikoa mbali mbali, kazi anayoifanya kwa kutumia usafiri wa ndege binafsi alizopewa na marafiki zake kama anavyodai.

    Leo ilikuwa zamu ya mkoa wa Mara ambapo amedhamiria kufikia wilaya zote za mkoa wa Mara. Alipofika Tarime ndipo wananchi walishikwa na hasira na kuanza kutoa maneno mbalimbali. Maneno hayo mengine yalisikika yakisema Mwizi wa rasirimali zetu. Hapo ndipo mawe yakisema kurushwa toka kwa huo umati ndipo hatua za kumnusuru zilichukuliwa kwa kupeleka ndani ya gari.

    Lakini kwa hapa Musoma, vijana wa bodaboda wapatao 200 kila mmoja alikuwa anapewa 20,000 /= na mafuta lita 5 yaani full tank, ili waweze kufanya mapokezi.

    My take:
    Mkoa wa Mara hatuhitaji mafisadi watutawale.

    ========
    UPDATE:

    Capture lowassa.PNG
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2015
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,232
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Kapigwa mawe sehemu gani kamanda kichwani, mgongoni sehemu gani ya mawili na vipi hali anaendeleaje?
     
  3. Sir Good

    Sir Good JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2015
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 1,037
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Lita 5 ndiyo full tank? acha uongo mkuu!
     
  4. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2015
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 13,462
    Likes Received: 3,667
    Trophy Points: 280
    ...
    ......Mara TARIME !!!
     
  5. N

    Ngarna JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2015
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,976
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Lowassa atawatoa roho mwaka huu. Mafuriko hayazuiliwi kwa viganja.
     
  6. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Usitegemee kuwa vyombo vya habari vita ripoti hii taarifa kwani mafisadi wameshavinunua.

    Mimi nipo Tarime nimeshuhudia tukio
     
  7. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Soma vizuri; kaokolewa na kukimbizwa kwenye gari la sivyo akina mura wangemgecha
     
  8. M

    Mitula Senior Member

    #8
    Jun 9, 2015
    Joined: Aug 2, 2014
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida yenu mmetawaliwa na upuzi fulani, ,fuatilieni kwa ndg zenu walioko trme au kwa aliyeangalia startv watawaambieni,,,
    lowasa kazomewa ile mbaya na kuonesha vidole viwili,,ila mawe sijashudia walitupa wawili watatu hv
     
  9. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2015
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,634
    Likes Received: 3,457
    Trophy Points: 280
    KIBARAone


    Acha uongo wewe! / wana tarime wamempokea kwa mbwembwe sana/

    KWANINI MTU ANABUNI UONGO NAMNA HII?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. shansarie

    shansarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2015
    Joined: May 25, 2013
    Messages: 5,726
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Na apigwe tu
     
  11. Christine1

    Christine1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2015
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 12,030
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Daaaah

    Masikini !!
     
  12. k

    kanone JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Wanatarime tunasema kwa ccm kama sio MAGUFULI au MUHONGO hatutaki kumuona mtu huku,
     
  13. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hayo mawe mawili au matatu yanatosha kuthibitisha kuwa taarifa niliyoitoa siyo ya kupikwa. Hata mimi nilikuwapo eneo la tukio na hayo mawe nimeyashuhudia.
     
  14. k

    kanone JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180

    Ameanza kupigwa kabla UNAJELIA na PESA havijaisha je vikiisha itakuwaje.
     
  15. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Erythrocyte Ngoja wapinge tu lkn habari ndiyo hiyo. Mbona TIBAIJUKA alizomewa huko jimboni kwake. Kwani lowassa ana tofauti gani na TIBAIJUKA wakati wote ni kambi moja ya ufisadi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,581
    Likes Received: 23,402
    Trophy Points: 280
    tunashukuru kwa uthibitisho mkuu , Mungu akulinde sana .
     
  17. r

    rajabs JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2015
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani hilo tukio nimelishuhudia kwa macho yangu. Jamaa angejifanya kinganganizi wangemuua. Na cha ajabu alidondoka wakati anaondolewa naskia hali yake sio nzuri pamoja na afya yake mgogoro ndio doh! Balaa tupu.
     
  18. k

    kanone JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Hana mvuto watu wanataka hoja za maana yeye anabwabwaja tu hata kuongea hajui kwa siasa za sasa? subiri CCM wampitishe. Atapigwa mawe nchi nzima, labda kasoro Monduli.
     
  19. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,581
    Likes Received: 23,402
    Trophy Points: 280
    MATUMAINI yaanza kutoweka .
     
  20. KIBARAone

    KIBARAone JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 642
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Huyu anajikongoja kwa nguvu ya fedha za wizi tu. Ni mwepesi kama karatasi
     
Loading...